Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matokeo ya kidato cha sita yatangazwa.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MkimbizwaMbio, Apr 28, 2011.

  1. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #1
    Apr 28, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wadau kwa wale wenye vijana waliofanya mtihani wa kidato cha sita. Matokeo yapo hewani kwenye website ya NECTA.
     
  2. Najijua

    Najijua JF-Expert Member

    #2
    Apr 28, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,027
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    thnx for updates
     
  3. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #3
    Apr 28, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Haya sasa na tuone hzo sifuri.! Walengwa sasa pressure iko juu.
     
  4. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #4
    Apr 28, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,168
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    s0248 marian girls secondary school

    div-i = 105
    div-ii = 18
    div-iii = 14
    div-iv = 0
    fld = 0
     
  5. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #5
    Apr 28, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hawa watoto wanatisha sana
     
  6. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #6
    Apr 28, 2011
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    hao ni noma mkuu nasikia hawachukui vilaza

    thanks for updates
     
  7. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #7
    Apr 28, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,992
    Likes Received: 831
    Trophy Points: 280
    Hii 'phylosophy' huwa inanipa taabu kidogo.....kama shule kazi yake ni kutoa ujinga kwa nini hawachukui vilaza! Inawezekana tunaipa shule/walimu credits wasizostahili?
     
  8. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #8
    Apr 28, 2011
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    exactly thanks kwa kusoma between the lines

    Kumbuka kuwa hizi shule za binafsi, zinataka kutengeneza jina ili kuweza kuatract wanafunzi wengi kwa bei kubwa zaidi

    sasa hapo St MArian usishangae hata wale 'wenye akili' wanaokuwa wamefaulu kwenda shule za umma, wazazi wanajipinda waende huko! Hiyo ada yake usipime, ma mchujo aka interview huwa ni mkali sana kuweza kupata ile cream ili iwe rahisi kuwafaulisha


    hizi shule za binafsi baadhi yake ni a blessing in disguise, kama taifa tunahitaji mjadala kuhusu hizi shule, mjadala usiishie tu kwa shule za kata

    angalia amtokeo ya Ilboru, Kibaha, etc yanasikitisha!
     
  9. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #9
    Apr 28, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nani wa kulaumiwa hapo? Kwa nini wanakimbilia huko?
    JIBU: Serikali imeshindwa kuendesha shule zake kwa kuwa watoto wao hawasomi humo.
    UBAGUZI,UBINAFSI
     
  10. K

    KWELIMT Member

    #10
    Apr 28, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 89
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ubarikiwe mkubwa kwa update yako!ngoja 2kaangalie wale maginius waliotoka kata wamevuna nini!
     
  11. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #11
    Apr 28, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 18,958
    Likes Received: 6,679
    Trophy Points: 280
    hizo shule zenye 00000 kwasana ndo wale wanafunzi ambao muda wote wapo guest na kwenye mambo yasiyo na tija ktk life zao ******
     
  12. luckyperc

    luckyperc JF-Expert Member

    #12
    Apr 28, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 496
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    tatizo hizi website za kiTZd ni ngumu kufungua pindi matokeo yanapotangazwa.
     
  13. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #13
    Apr 28, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hata hotelini hapo: Giraffe Ocean View Hotel wanakuja sana tu na vibosile
     
  14. D

    Don T Member

    #14
    Apr 28, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna gape kubwa kati ya matajiri na maskini tanzania ndo maana shule za kishua hata mwanafunzi awe kilaza namna gani hafeli hata siku moja lakini nenda shule za serekali zero kibao
     
  15. m

    mohamed ally Member

    #15
    Apr 28, 2011
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mi mwenyewe inanishangaza sana sijui network yetu huwa inazidiwa na resurlt za watoto wetu wanakuwaga labda necta imebarikiwa ma mafisadi
     
  16. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #16
    Apr 28, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,539
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Naam ndugu tumeyaona,na wenye kufurahi wamefurahi ,wenye kusikitika ndio hivyo tena ni majonzi,wanabaki na ninge.........
     
  17. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #17
    Apr 28, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Fafanua mkuu.
     
  18. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #18
    Apr 28, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Mimi ndugu yangu nishaona IV yake ya 18. Saaafi!
     
  19. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #19
    Apr 28, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Umejaribu au ndio utamaduni wa kulalamika bila kuchukua hatua. Mbona tunaangalia kirahisi kabisa
     
  20. R

    Reena Member

    #20
    Apr 28, 2011
    Joined: Jul 2, 2008
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mozilla firefox ipo fast zaidi
     
Loading...