Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

matokeo ya kidato cha sita 2012

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by wakijiwe, May 1, 2012.

  1. w

    wakijiwe Senior Member

    #1
    May 1, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    matokeo ya kidato cha sita mwaka 2012 yametoka na muendelezo wa kufeli unakua mkubwa. Chek web ya necta.go.tz
     
  2. Mc Tilly Chizenga

    Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member

    #2
    May 1, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 3,227
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 63
    haya matokeo nayo ni siasa?
     
  3. K

    Kassim Awadh JF-Expert Member

    #3
    May 1, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 854
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    Tunashukuru kwa kutujuza but wahusika watalihamishia jukwaa la elimu nadhani
     
  4. huskryderz

    huskryderz Member

    #4
    May 1, 2012
    Joined: Dec 23, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 1
  5. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #5
    May 1, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,208
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 48
    Ndio tatizo kubwa la hii nchi. Kila kitu ni siasa. Juzi tuu kuna mtu alikuwa anaponda wale wanaojikita MMU akidai kuna mambo muhimu ya kujadili jukwaa la siasa.
     
  6. Ciphertext

    Ciphertext JF-Expert Member

    #6
    May 1, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kapotea mlango, msamehe tu.
     

Share This Page