Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matokeo ya kidato cha sita 2010 hadharani

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Albedo, Apr 30, 2010.

  1. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #1
    Apr 30, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,579
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
  2. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #2
    Apr 30, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 709
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    asante kwa kutushtua
     
  3. Loner

    Loner JF-Expert Member

    #3
    May 2, 2010
    Joined: Mar 12, 2010
    Messages: 212
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    SWALI! what are the truth in those results ivi nikwamba the people who correct the answer's do they use reason or is it that they just have the answers and if you don't reply like that they give you a wrong???
     
  4. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #4
    May 2, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ukipata shida kuifungua hiyo website waweza pia kuyapata hapa: www.moe.go.tz

    Experience inaonyesha kuwa shule za serikali kwa mitihani ya kidato cha sita wanafanya vizuri. Kwa mfano Mzumbe wamepasua kuliko kawaida. Pia zimo Ilboru, Kibaha, Dakawa, Msalatao, Kilakala n.k.