Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matokeo ya Kidato cha pili-2011

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Msambaa mkweli, Jan 2, 2012.

  1. Msambaa mkweli

    Msambaa mkweli Senior Member

    #1
    Jan 2, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 185
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Inaonekana mpaka sasa, swala la form2 kuvuka kidato cha 3 kwa wastani ni kiini macho. Serikali inatakiwa kuwa makini, elimu ya Tanzania inashuka kiwango kwa kuwa na watu ambao taaluma yao haina viwango. Tunahitaji wataalamu makini. Mungu ibariki Tanzania.
     
  2. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #2
    Jan 2, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Kwa nini umesema hvyo? Na vp kuhusu matokeo ya form 2?
     
  3. M

    Mayaya New Member

    #3
    Jan 21, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kusema ukweli baraza la mitihani Tanzania haliko responsible pamoja na serikali kwa ujumla. Haiwezekani mpaka shule zinafunguliwa matokeo ya f 2 hawaja yatangaza haiingii akilini, ushauri wafanye kazi ipasavyo na sio wanavyofanya sasa.
     
  4. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #4
    Jan 30, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,793
    Likes Received: 260
    Trophy Points: 180
    oshie, nzeze?
     
  5. M

    Mubii Senior Member

    #5
    Feb 2, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 146
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nasikia matokeo ya form two yametoka na shule zina matokeo. Source ni wanafunzi.
     
  6. d

    dr chris Member

    #6
    Feb 2, 2012
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni kweli tangu j3 yapo mashuleni.
     
  7. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #7
    Feb 2, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Hayajatoka bado...yamezuiwa
     
  8. p

    princehancy New Member

    #8
    Jan 13, 2013
    Joined: Dec 20, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sizinga jamezuiwa????
     
  9. mary mary

    mary mary JF-Expert Member

    #9
    Feb 6, 2013
    Joined: Dec 21, 2012
    Messages: 871
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu natafuta matokeo ya kidato cha pili 2011. Je kuna mahali pengine wanayatoa tofauti na shuleni? nisaidie tafadhali
     
Loading...