Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matokeo ya kidato cha nne yanatoka lini?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by kokudo, Jan 7, 2011.

  1. kokudo

    kokudo JF-Expert Member

    #1
    Jan 7, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Anaefahamu anijulishe tafadhali pia kama kuna anae jua web anipe tafadhar
     
  2. H

    H6MohdH6 Member

    #2
    Jan 7, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Matokeo yamefisadishwa kwa Rostam Aziz/Vodacom na Necta. Ukitaka kujua matokeo yako inabidi umlipe shs 400 kwa kila mwanafunzi kwa kila wakati. Hakuna ujanja wa kujua wenzako wamepata nini au shule yako imeshindana vipi na shule nyingine. Hivyo ndivyo serikali yetu, na hivyo nchi yetu pamoja na watu wake, vimetwaliwa na mto mmoja, tena mtu mwenyewe si raia kwani ni raia wa nchi nyingine.
     
  3. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #3
    Jan 7, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kweli jamani anayejua atufahamishe manake hata mie nina mtoto wa kakangu natamani kweli kupata matokeo yake, alikuwa kichwa sana na tunampenda sana
     
  4. ketwas

    ketwas JF-Expert Member

    #4
    Jan 7, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 212
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ni mpaka mezi wa pili
     
  5. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #5
    Jan 7, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Acha kudanganya watu.
    Matokeo yanatoka kwenye Internet kila mwaka.
     
  6. M

    Mbavu za Mbwa JF-Expert Member

    #6
    Jan 7, 2011
    Joined: Jan 2, 2011
    Messages: 246
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    Yatatoka tu. Punguza presha
     
  7. kokudo

    kokudo JF-Expert Member

    #7
    Jan 8, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Basi mkipata fununu mnijuze sawa mbavu za mbwa,hata wewe mkimbizwa mbio pia Wewe Miss ukipata uccte kunijuza thanks kwa ushirikiano wenu.
     
  8. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #8
    Jan 11, 2011
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 880
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Mtu ovyooooo!!!!!!, kama mji usiokuwa mjumbe!!!!. Kama huna cha kuchangia kaa kimya utakuwa umefanya la maaana likiwemo la kutojaza saver ya JF
     
  9. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #9
    Jan 11, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Pole mkuu ndo umerudia paper nini?
     
  10. mawazoyangu

    mawazoyangu JF-Expert Member

    #10
    Jan 20, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Umetumwa nini? au na wewe ni raia wa Iran. aliyosema ni ukweli. kama wamekutuma kawaambie wanaJF wanajua mpango mzima wa ufisadi
     
  11. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #11
    Jan 23, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    wewe uko dunia gani... Mrisho Mpoto keshasema maisha yetu kila kitu ni dili...!!!RA anapiga hela kama kawa...!!kalaghabaho!!!
     
  12. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #12
    Jan 23, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    ectopic crap
     
  13. Gavana

    Gavana JF-Expert Member

    #13
    Jan 24, 2011
    Joined: Jul 19, 2008
    Messages: 15,199
    Likes Received: 687
    Trophy Points: 280
    wengine bila kudanganya hawajisikii ndio mazoea
     
  14. Elisante Yona

    Elisante Yona Senior Member

    #14
    Jan 24, 2011
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 129
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ndugu,

    Fuatilia matokeo yakitoka yanatangazwa redioni na kwenye runinga,na anayetangaza ni katibu mtendaji wa baraza la mitihani au waziri wa elimu,

    Pia unaweza kutembelea wavuti ya baraza la mitihani yaani www.necta.go.tz,

    Hakuna kulipa chochote,huyo Mzushi aliyesema unalipa shilingi 400,hajui chochote,No data no right to speak(Mao)
     
  15. C

    Colossus Member

    #15
    Jan 27, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pliz i beg u jf members n luk 4 me this s1327/0083 some body in 4m4 tld me to check it up for him.
     
  16. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #16
    Jan 27, 2011
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    You are right: Yaani NECTA hata website yao wameiblock ili kutoa mwanya kwa Vodacom kufanya biashara. Hii nchi inaelekea wapi?, watoto wa masikini kweli bado wanakamuliwa katika haki yao ya kujua wamepata nini? baada ya kulipia ada za shule, mtihani na sasa walipie kuona matokeo. Hii huduma kama kweli VODA wanaitoa ilitakuwa ni charity, yaani iwe bure kwa ajili ya Taifa. Kwanza ingewasaidia VODA kupata new customers kama lengo ni kujilimbikizia faida.
     
  17. A

    Alisule New Member

    #17
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani matokeo ya kidato cha nne mpaka lini mbona mnatueka tuekeeni tujijue
     
  18. G

    G.JUMA Senior Member

    #18
    Jan 26, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 112
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Bado mda kidogo "ALISULE".
     
  19. B

    Benson kihanga Member

    #19
    Jan 13, 2013
    Joined: Jan 3, 2013
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    kinyondo hchoooo
     
  20. Venance Gilbert

    Venance Gilbert Member

    #20
    Jan 28, 2013
    Joined: Jan 24, 2013
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Kwa kawaida matokeo hutoka mwezi wa pili ila nasikia watu wakisema kuwa mwaka huu yatatokd mwezi wa 4 pia huwa yanapatikana kupitia web ya www.necta.matoke.go.tz pia unaweza kuyaGoogle bila kuvisit hiyo web
     
Loading...