Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matokeo ya kidato cha nne kutangazwa 6 february 2012

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Khaleed Abdul khalee, Feb 6, 2012.

  1. K

    Khaleed Abdul khalee New Member

    #1
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inasemekana kuwa matokeo ya kidato cha nne hutoka kabla ya mitihan ya form 6 na mitihani inaweza anza tarehe 8 so tar 6 au 7 it will be out!
     
  2. S

    Simolunda JF-Expert Member

    #2
    Feb 6, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 441
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 18
    Hyo kweli watoe watu wajue wanaanzia wapi coz wazazi na watoto saihv hofu zimewajaa.
     
  3. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #3
    Feb 6, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 1,898
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 48
    poleni mnaosubiri kwa hamu.
     
  4. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #4
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,531
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wala msiwe na shaka serikali itafanya any means msifeli si unajua mambo ya kustandadize?
     
  5. C

    Chuck j JF-Expert Member

    #5
    Feb 6, 2012
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 1,004
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 38
    toeni matokeo jamani,au mnayachakachua//
     
  6. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #6
    Feb 6, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,190
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 48
    Tutayatangaza mda sio mrefu..vuteni subira kidogo.
     
  7. d

    dr chris Senior Member

    #7
    Feb 6, 2012
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    matumbo wewe ninani huko necta?na kwakuwa ww inaonekana upo necta tatz lililo chelewesha ni nini? ukilinganisha na last year ambapo yalitoka jan.27? Hebu tufumbuwe kwan ww ni mhm sana ktk jf.
     
  8. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #8
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nasikia kuna mgomo huko. Wanataka kumngoa bosi wao
     
  9. K

    Kanyigo JF-Expert Member

    #9
    Feb 6, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 958
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kila mtu atavuna alichopanda.subira tu ndugu.
     
  10. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #10
    Feb 6, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,197
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 38
    Heading yako ina-suggest kuwa unajua tarehe yatakapotangazwa, kumbe ....
     
  11. P

    Pigachini2015 Member

    #11
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yani hamna umuhimu wakutoa tetesi zozote hapa Jf maana kila m2 wa hapa ni anatoa kichwani kwake kwa ku gesi 2! Na bwana matumbo czani kama ni mtu wa kumuamini kilichopo nikusubiria 2! Na watu humu mctoe k2 bila uchunguzi zaidi! Tokeo lita toka 2 hyo ni lazma so 2subirieni 2!
     
  12. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #12
    Feb 6, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,594
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 48
    Mi mwenyewe nafikiri yatatangazwa leo au kesho! Kwani maulidi ni lini?? Kwasababu kama ni kesho,sijui kama wanaweza kutangaza siku ya publc holiday!
     
  13. B

    Budodi12 Senior Member

    #13
    Feb 6, 2012
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 6
    Msiwe na presha coz hadi kufikia kesho yatakuwa yametanganzwa.
     
  14. M

    Mpigaji JF-Expert Member

    #14
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Checking your network connection.....!
     

Share This Page