Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MATOKEO ya Kidato cha Nne a mjadala wa kuboresha Kufaulu

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by mama D, Jan 26, 2011.

  1. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #1
    Jan 26, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
  2. Isaac

    Isaac JF-Expert Member

    #2
    Jan 26, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 531
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Wamefulia hasa!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    Shule za kata hazitamanishi hata chembe.
     
  3. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #3
    Jan 26, 2011
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kunani Government Schools?
     
  4. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #4
    Jan 26, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    asante sana kwa update mkuu
     
  5. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #5
    Jan 26, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    waliokabidhiwa wameziua ili zao walizoanzisha binafsi zipate wateja!!!!!!!!!!!!! ole wetu walala hoi
     
  6. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #6
    Jan 26, 2011
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0

    Nifumbue macho mama D, nikiangalia shule kama Msalato, Kilakala, Ashira, Jangwani kwa mfano tu, achia mbali Mzumbe, Ilboru, Minaki, Pugu, Kibaha, hali inasikitisha kwa kweli.
     
  7. m

    makaomakuu Member

    #7
    Jan 26, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Shule za kata ni gharama kwa taifa!!!!!!!!fidia yake sidhani kama tutaweza kulipa.
     
  8. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #8
    Jan 26, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,002
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ni vituko!
     
  9. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #9
    Jan 26, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
  10. IFM

    IFM Member

    #10
    Jan 26, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    YAANI HAYO NDIO MATUNDA YA SHULE ZA KATA a.k.a St. kayumba

    hakuna kitu hapo best
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Jan 26, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,608
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
  12. M

    Matarese JF-Expert Member

    #12
    Jan 26, 2011
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mh haya matokeo ndio yenyewe au tusuburi mengine? mbona hawa watoto wamefeli sana? Kesho namimi naenda kufungua kesi Court of Arbitration, kuwa shule za kata tulizojenga zimetelekezwa bila huduma, walimu wala vifaa. Huenda nami nikai "DOWAN" tena Serikali
     
  13. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #13
    Jan 26, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    overloaded Katavi, keep on trying
     
  14. Kapinga

    Kapinga JF-Expert Member

    #14
    Jan 26, 2011
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 728
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kama watanzania wengi wenye ndugu ambao wamemaliza form 4. Kitu kimoja kimenishangaza sana kwanini taasisi ya serikali inaweka tangazo kwamba kama mwanafunzi anataka kuona majibu kwa njia ya simu ni lazma awe na line ya VODACOM ilI apate majibu hayo! Serikali kuweni makini hio kitu haina manufaa kwa jamii husika kwasabau mnajua kabisa kwamba watu wanatumia line tofauti.


    Over and out

    WAFANYAKAZI SERIKALINI KUWENI MAKINI NA MIKATABA YA KIJINGA MNAYOINGIA AMBAYO HAINA MANUFAA KWA WALENGWA.
     
  15. Capital

    Capital JF-Expert Member

    #15
    Jan 26, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 962
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    kama ni keli basi tusali siku ya mwisho yaja. WANAJF tufanyeje sasa? Ni kweli maana kwenye mtandao wao hawajaweka


     
  16. PPM

    PPM JF-Expert Member

    #16
    Jan 26, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 839
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    RA ana share VODA, kwa hiyo waliongia mkataba ni wanafiki wanajipendekeza
     
  17. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #17
    Jan 26, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,608
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Hatimae nimefanikiwa, thanks!!
     
  18. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #18
    Jan 26, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mi nimechemka inagoma
     
  19. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #19
    Jan 26, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mafisadi wanapeana tenda!Nothing new there!
     
  20. Mlangaja

    Mlangaja JF-Expert Member

    #20
    Jan 26, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Umenena jambo ambalo kwa siku nyingi linanikera sana. Naona kwamba kuna watu kazi yao ni kupanga mipango ya kuwamaliza tu Watanzania. Yaani mwanafunzi anakamuliwa shilingi 20000/= Halafu bajeti inasema trilioni moja kwenye elimu. Ukitaka kuona matokeo yako utoe fedha. Huu ni unyonyaji wa wazi kabisa, Watanzania tunadharauliwa sana.

    Tukumbuke Dr Mwl Nyerere alisema, "Mtu anayekuheshimu, akikwambia kitu cha kipumbavu, halafu ukakubali anakudharau." Pia alisema, "Unamwonesha mtu dhahabu, halafu yeye anakuonesha kichupa chenye rangi ya dhahabu, halafu anasema, 'Hii ya kwako siyo dhahabu, lete hiyo nikupe hii ya kwangu,' unampa halafu unaanza kukenuka kama Zuzu ni ujinga mkubwa."

    Maneno haya yaliyosemwa na Dr Mwl Nyerere ndo msingi unaotumika kuwapatia kula mafisadi. Wanaelewa we are not rational. We don't integrate things, we think upside down. Hata kama wakijenga illogical premises sisi tutakubali tu.

    Jamani basi tuwe na akili. Mara watoe matokeo kama siri, mara wachelewe kutoa matokeo, mara mitihani iibiwe, nk....... Yote haya hayatufanyi tuamke?
     
Loading...