Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matokeo ya Kidato cha Nne 2010 Kujirudia Tena Mwaka Huu wa 2011

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by SolarPower, May 7, 2011.

  1. S

    SolarPower JF-Expert Member

    #1
    May 7, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba niseme mapema kuwa matokeo mabaya ya kidato cha nne ya mwaka 2010 yatajirudia tena mwaka huu wa 2011. Nasema haya kwa kuwa hakuna juhudi zozote zile toka Serikali kuu wala Serikali za Mitaa katika kuhakikisha kuwa Wanafunzi wetu wanafanya vizuri katika masomo yao. Bila Elimu bora tusahau kutoka hapa tulipo.
     
  2. Izack Mwanahapa

    Izack Mwanahapa JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2011
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 491
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ni kweli kabisa unachosema, hasa kama secta hii itaendelea kuendeshwa kisiasa na viongozi wetu kuendelea kulewa na sifa za watu wa magharibi ambao hupenda kusifia hata ujinga katika kutafuta njia ya kuwadanganya kuwapumbaza viongozi wetu. I presented attached doccument in one on Star TV programs.
     

    Attached Files:

  3. S

    SolarPower JF-Expert Member

    #3
    May 7, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante kwa mawazo yako hasa hiyo attachment. Nchi hii ubinafsi umevuka mipaka hasa kwa viongozi ambao wamepewa dhamana ya kuiendeleza nchi yetu na watu wake.
     
  4. S

    SolarPower JF-Expert Member

    #4
    May 7, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    To improve the pass rate at
    ‘O' level for girls in science
    subjects from 46% in 2009 to
    60% in 2015 and for
    mathematics from 16% in
    2009 to 25% by 2015 in
    mathematics.
    --------------------------------Haya ndiyo badhi ya malengo yaliyoko katika Mpango wa Pili wa Maendeleo ya Elimu ya Sekondari. Hii inamaanisha mpaka mwaka 2015 katika kila wanafunzi wa kike 100 wakataokuwa wakifanya mtihani wa Hisabati kumaliza Kidato cha Nne 75 watapata F.
     
  5. S

    SolarPower JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Muda uliobaki si mrefu kabla matokeo ya kidato cha nne hayajatoka. Binafsi nahisi yanaweza kuwa mabaya kuliko ya 2010.
     
  6. B

    Bishweko JF-Expert Member

    #6
    Oct 23, 2011
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 383
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Yatakuwa mazuri kuliko miaka yote.Upande wa Arts yaani madogo wameambiwa explain three reasons,six factors siyo kama zamani mtahiniwa ndo unajaji uandike point ngapi.
     
Loading...