Matokeo ya Kidato Cha nne 2008

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Invisible, Feb 10, 2009.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    Feb 10, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,662
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 48
  2. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #2
    Feb 10, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,662
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 48
    Next Level,

    Nashukuru kwa kunishtua kuwa kuna errors katika loading ya matokeo. Tunarekebisha mkuu... Within one hour!
     
Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page