Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matokeo ya Kibonde yabandikwa UDSM

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by ibange, Feb 7, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. i

    ibange JF-Expert Member

    #1
    Feb 7, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    leo nimecheka sana nilipoenda udsm nikakuta matokeo ya form four ya kibonde wa clouds yamebandikwa kila mahali. pamoja na ku resit alipata d mbili tu. walikerwa na kauli zake wakabandika matokeo yake ili kuonyesha alivyo kibonde
     
  2. Rwamuhuru

    Rwamuhuru Member

    #2
    Feb 7, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahahaahhaaa....*aombe usajili MEMKWA aanze moja

    safi UDSM, Kb sio std yenu ku-argue nae huyu. mpuuzieni
     
  3. Mwalimu

    Mwalimu JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,417
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Duh!
     
  4. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #4
    Feb 7, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    lolz hawa watoto hawana adabu kudadadeki bwahahahahahahaha.......
     
  5. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #5
    Feb 7, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kama ni kweli basi jitahidini kuya-scan halafu muya-post hapa JF na facebook then baada ya siku 2 tu kila mtanzania atajua Kibonde alipata nini sekondari. Hii itamfunga mdomo.
     
  6. pauline

    pauline JF-Expert Member

    #6
    Feb 7, 2011
    Joined: Dec 26, 2010
    Messages: 651
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nahisi kibonde akiondoka hio redio ratings zake itashuka na pengine kufa,haya madudu yake ndio yanayoipa chati hio redio:twitch:
     
  7. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #7
    Feb 7, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    aisee ni kweli kibonde inaipaisha sana clauds! Fanya madudu zaidi kibonde good!
     
  8. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #8
    Feb 7, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Duh..hapo kweli amepatikana sasa, amejipeleka mwenyewe kwenye mdomo wa simba..
    May be atakuwa na adabu kuanzia sasa.
     
  9. mwanaharakati m

    mwanaharakati m Member

    #9
    Feb 7, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kibondeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee, jina jenyewe kibonde maana yake ni `mtu mwenye uwezo mdogo wa kufikiri` refer kamusi
     
  10. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #10
    Feb 7, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Nafikiri Kibonde ni Mtangazaji BORA kwa sasa hivi Tanzania.

    Mtangazaji ni lazima watu wakuongelee sana.

    Haijalishi kwa mabaya au mazuri. Kibonde kila siku mnamtaja, duu!!! Jamaa kweli yuko juu.

    Bahati mbaya/nzuri kijijini kwetu huku Sikonge, hii Radio haifiki.

    Yo Yo mzima? Nilisikia Polisi wamekuweka Lumpango!!!! Polisi anamkamata SOULJah Boy???
     
  11. mwana wa mtu

    mwana wa mtu JF-Expert Member

    #11
    Feb 7, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Niliwahi kusema humu kuwa 'historia za watu zitahukumu siku zote..ukiona mtu anabwabwaja sana..au ukiona mtu deliverance yake ina mashaka ..mfano Mkuu wa kaya", trace alikotoka....ingawa kwa wachache hai-apply, lakini kwa wengi inahusika!...:A S 20:
     
  12. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #12
    Feb 7, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kumbe na yeye ni muathirika?
     
  13. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #13
    Feb 7, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Hata hivyo kwa Tanzania watu dizaini ya kibonde ndio wanaotakiwa na watawala. Ni rahisi kufanya nao kazi kwani siku zote wana vitu vya kuficha. Kama hiyo ni kweli basi inaonesha kwa nini jamaa inambidi (hana jinsi) kujificha kwenye machaka makubwa makubwa kama CCM. Kibonde ni mfano tu, ila vipo vibonde vingi nchi hii na bahati mbaya vimeshikilia uhai wa watu makini!!
     
  14. Madela Wa- Madilu

    Madela Wa- Madilu JF-Expert Member

    #14
    Feb 7, 2011
    Joined: Mar 24, 2007
    Messages: 3,070
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Vijana wangu wa UDSM.

    Naomba sana Kibonde aiswe mtu wa Mwisho matokeo yake ya Form IV na elimu kwa ujumla kubandikwa hadharani.
    Waheshimiwa wote wanaojifanya kukandia Elimu na movement za wasomi iwe ni desturi kuweka wazi elimu yao na matokeo rasmi katika mitihani yao.
    Mara zote watu wa aina ya Kibonde hujikuta wakiropoka kwa sababu Level ya Elimu ya UDSM ni Fupa aloshindwa Fisi kwao. Maji ya Shingo.
     
  15. P

    Penguine JF-Expert Member

    #15
    Feb 7, 2011
    Joined: Nov 29, 2009
    Messages: 957
    Likes Received: 187
    Trophy Points: 60
    Ni jambo jema kuwafariji siyo wafiwa tu bali pia hata watu wafu kama kama kibonde
     
  16. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #16
    Feb 7, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Nadhani ule muswada wa vyombo vya habari utasaidia kuondoa wanahabari vihiyo kama hawa.cheap labour!
    Anaachwa tu anaropoka,waandishi kama hawa huchochea genocide.
     
  17. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #17
    Feb 7, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    mzima man......
     
  18. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #18
    Feb 7, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    hamuwzi kuyascan na kuyaweka hapa ......
     
  19. k

    kavdeo Member

    #19
    Feb 7, 2011
    Joined: Dec 8, 2009
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    DU kumbe shule za kata zimeanza enzi hizo!!
     
  20. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #20
    Feb 7, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Yaleteni basi hayo matokeo humu ndani!! Hilo litakuwa fundisho na kwa wengine!
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...