Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matokeo ya kasi mpya

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mantissa, Sep 20, 2010.

  1. Mantissa

    Mantissa JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2010
    Joined: Jul 24, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Jamani, baada ya kasi mpya, nguvu mpya kushindwa, sasa waja eti na kasi zaidi, 'maisha bora' yaliposhindikana, wakaona walete 'kilimo kwanza'. sentesi hizi sizielewi kabisa, bora waseme ufisadi zaidi.

    Mwaka huu hatudanganyiki
     
  2. Mantissa

    Mantissa JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2010
    Joined: Jul 24, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Jamani, hivi TBC ni chombo cha CCM au Taifa, make kinatoa matangazo ya CCM tu ktk uchaguzi huu, vipi jamani , hebu mnijuze
     
  3. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,538
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Kwa nini unauliza jibu?
    TBC kinatumika kama kifaa cha propaganda cha sisi m na wapiga kura wengi wanalalamikia hili.
    Hata hivyo bado sisi m itashindwa kwa kishindo mwaka huu na TBC itakuwachombo huru cha habari kwa mara ya kwanza katika historia yake.
     
  4. MANI

    MANI Platinum Member

    #4
    Sep 20, 2010
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,868
    Likes Received: 898
    Trophy Points: 280
    Kibaya zaidi kinaendeshwa na kodi zetu lakini hawajui kwa kufanya hivyo wanazidi kuijenga chadema
     
  5. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #5
    Sep 20, 2010
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hivi TIDO atamhoji tena JK live huko TBC!
     
  6. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #6
    Sep 20, 2010
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mantissa karibu jf ,sisi wenzio tushawazoea, hao TBC cause tumelalamika mpaka tumechoka
     
  7. Gwamahala

    Gwamahala JF-Expert Member

    #7
    Sep 20, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 3,227
    Likes Received: 520
    Trophy Points: 280
    Chadema tukiingia,Tido & company itabidi watafute kazi sehemu nyingine coz hatutaki watu ambao hawafuati uweledi kabisa...
     
Loading...