Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matokeo ya Interview ya I.O.M kigoma nani anahabar nayo?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Coza Mhando, Aug 5, 2011.

  1. Coza Mhando

    Coza Mhando Senior Member

    #1
    Aug 5, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tulifanya interview pale kigoma kwa post ya Administrative and Finance Assistant Officer,
    lakin hadi leo "kimyaa",
    aliye na habar nayo atujuze.
    Nawasilisha
     
Loading...