Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matokeo ya Igunga toka kwa NAPE: CCM Yaibuka Kidedea...

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by nngu007, Oct 3, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Oct 3, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Nape Nnauye
    Matokeo Igunga.(Jumla kuu ni CCM 26266. CHADEMA 22443)
    Na haya ni kata kwa kata...
    Mboto CCM 730- CHADEMA 302
    Nguvu moja CCM 694 CHADEMA 284
    Nkinga CCM1479. CHADEMA 1085
    Itumba CCM1079 CHADEMA 590
    Nanga. CCM 897. CHADEMA 645
    Igurubi CCM 925 CHADEMA 592
    Mwisi CCM 926. CHADEMA 992
    Mbutu. CCM 1186. CHADEMA 1426
    Kinungu. CCM 505 CHADEMA 268
    Ngulu CCM 622 CHADEMA 412
    Igunga CCM 3181 CHADEMA 3358
    Choma CCM 1227 CHADEMA 918
    Kining. CCM 700 CHADEMA 451
    Mwashiku. CCM 798 CHADEMA 484
    Nsimbo CCM 738 CHADEMA 1016
    Itunduru CCM 738 CHADEMA 784
    Mwamashimba CCM 1224 CHADEMA 1421
    Mbutu CCM 1335 CHADEMA 1427
    Bukoko CCM 1136 Chadema 931
    Nyandekwa CCM 691 Chadema 631
    Ndembezi CCM 866 Chadema 806
    Chabutwa CCM 545 Chadema 581
    Ziba CCM 1053 Chadema 860
    Igoweko CCM 1051 Chadema 880
    Sungwizi CCM 1225 Chadema 718
    Isakamaliwa CCM 525 Chadema 593
    OHOOO PEOPLES POWER TENA KWISHNEI!!!!

    *******************
    Nape kafuta hii status kwenye wall yake kisha kakana kuandika chochote kwenye mtandao
     
  2. H

    Honey K JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2011
    Joined: Sep 14, 2008
    Messages: 629
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    MAGWANDWA NOMAAAAA kelele zote hizo aibu hii sasa inakuaje? kati ya kata 22 mmeambulia 3 CCM ikiibuka na 18 cuf moja tu, masikini
     
  3. Z

    Zero One Two JF-Expert Member

    #3
    Oct 3, 2011
    Joined: Sep 16, 2007
    Messages: 9,394
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    aaah cjapenda ccm kuchukua ushindi.
     
  4. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #4
    Oct 3, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ndivyo mlivyokwishachakachua kura kwa kununua pamoja na zile za CUF sio????????????

     
  5. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #5
    Oct 3, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    kapataje hayo matokeo wakati walisema bado au ndo mchakachuo tayari!
     
  6. Maarko

    Maarko JF-Expert Member

    #6
    Oct 3, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 923
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Nenda kwanza kamvue Lowasa Gamba ndiyo uje na taarifa yako hiyo tukuelewe.
     
  7. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #7
    Oct 3, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    kwa hiyo yeye ndo tume ya uchaguzi au?
     
  8. Z

    Zero One Two JF-Expert Member

    #8
    Oct 3, 2011
    Joined: Sep 16, 2007
    Messages: 9,394
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    magamba ndo zao.
     
  9. eliesikia

    eliesikia JF-Expert Member

    #9
    Oct 3, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 409
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 35
    weee Nape tupa kuleeeeee.... Yaani unashangilia kwamba mmepata kura 26000 kutoka 35k to hell.... Kaeni mkao wa kunyolewa tuu.. DR. W. Slaa atakuwa raisi wa hii nchi hata mfanyeje nyie na magamba yenu
     
  10. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #10
    Oct 3, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huyu Nape naona ana matatizo ya Akili yeye kawa tume.............Ni mara ya kwanza CDM kuweka mtu huko mambo hivyo.....Wananchi wa Igunga dhambi ya kumchagua huyo kima wa madini itawatafuna milele.
     
  11. p

    politiki JF-Expert Member

    #11
    Oct 3, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    is nape a reliable source ?? any way Good job chadema from nothing to well established party in Igunga.
    mnastahili pongezi hasa ukizingatia mlikuwa mnapambana na Nchi nzima, Taasisi za dini, usalama wa Taifa, Mgambo, Polisi
    na kadhalika kwahiyo mnastahili pongezi kwani kama CCM kingekuwa kinashiriki kwenye uchaguzi kama chama cha siasa tu na siyo
    chama dola naamini ushindi ungekuwa ni wenu.
     
  12. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #12
    Oct 3, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    mmeiba kura ..na mngeshindwa usingeleta pua yako hapa
     
  13. The Analyst

    The Analyst JF-Expert Member

    #13
    Oct 3, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 464
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 45
    Nisingefurahia kushinda kwa Magamba lakini kama wamepata kura zaidi si tatizo wakichukua Ubunge wa Igunga. At least sasa wanajua kwamba inachukua nguvu ya serikali nzima, fedha kibao za kuhonga wapiga kura, udini wa kupandikizwa kwa kashfa feki, wakuu wa wilaya vimeo, na mafisadi wastaafu kuweza kushinda People's Power.
    Tusubiri ushahidi wa uchakachuaji kama utakuwapo ili tuone ukweli maana nitashangaa kwamba Magufuli na ahadi za madaraja, ugawaji wa fedha, Mkapa na nguvu zote za mafisadi bado wamezalisha kura 3,823 tu zaidi ya CHADEMA, chama kilichoanza kujijenga jimboni hapo mwezi juzi tu. I tell you my friend CCM is going down. Wasipobadilika lazima waumie kikweli in 5 to 10 years.
     
  14. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #14
    Oct 3, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Watakuwa wameiba tu hawa watu.
     
  15. D

    Dopas JF-Expert Member

    #15
    Oct 3, 2011
    Joined: Aug 14, 2010
    Messages: 1,149
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Pamoja na nguvu zote mlizotumia kuhamishia serikali yote huko, hadi rais mtaafu mkapa, pamoja na kujidai kote kuwa ni chama kikongwe na kukaa kwenu kama serikali miaka 50, unashangilia tofauti ya 4000? Shame on you magamba.

    Kama mwaka jana tu Chadema hata hawakugombea, mwaka huu wamegombea wakawapa upinzani mkubwa kiasi hicho hesabuni jimbo hilo hamna nalo tena. 2015 chadema haihitaji kampeni Igunga, kampeni tayari, ni kuweka tu mgombea na jimbo linachukuliwa kiurahisi
     
  16. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #16
    Oct 3, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,286
    Likes Received: 11,660
    Trophy Points: 280
    Nape kumbe ndo unamoderate matokeo that y unayamiliki wewe binafsi kabla ya kutangazwa.
     
  17. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #17
    Oct 3, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Matokeo ya Igunga naona hivi sasa yamegeuka mambo ya utani tu; kila mtu huibuka na ya kwake mfukoni na tambo juu.

    Kwa mfano naye huyu mtoto wa Nnauye naye kaibuka na ya kwake - haya tukayasome tukisubiri na matokeo kutoka kwa Mhe Tambwe Hizza.


     
  18. s

    spearhrad New Member

    #18
    Oct 3, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kumbe nape we ni katibu wa IT.CARD Wa tume ya uchaguzi ndo mana inatakiwa tume huru.mbona ujinga huu umewaharbu uwezo wenu wa kufikiri nape
     
  19. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #19
    Oct 3, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Ninachozidi kukukandia Nape ni utoto, kwani lugha zako huonekani kama mtu mwenye wadhifa, ila wale jamaa wa mitaani, na huonyeshi dalili za mtu kupata malezi kwenye familia yenye wazazi wenye nafasi. Unatakiwa jifunze lugha zile za ustaarabu ambazo zinakuweka kwenye heshima yako. Kumbuka huwakilishi kundi la mitaani, bali umma wa watu wenye rika zote na nafasi mbalimbali katika jamii. Hii kitu unaongea hapo kwangu mie unaonyesha ulivyo mtupu kimaadili na kabisa busara na hekima vimekupiga kikumbo mno. Hali hiyo inakuvunjia heshima badala ya kukujengea in future.

    Kumbuka tunavyokushauri ni kwa nia njema kabisa, unataka uone jamii yako tunaokuzunguka na kuongea juu yako ni kioo chako cha kujitazama na kujirekebisha kama umefanya visivyo, lakini ufanyavyo ni kama mtu mwenye sikio lililokufa. Jaribu kurudi kachukue somo la uongozi watakusaidia kupata falsafa gani kama kiongozi mwandamizi utumie kwenye umma badala ya hii, maana kuna wazee wenye heshima zao hawatafurahishwa na lugha hizi.

    Nikupe darasa: ungeandika kama ifuatavyo ningekuona zimekaa vizuri kichwani:
    "Pamoja na jitihaza zote za Chadema na kujigamba kuchukua Jimbo la Igunda imewawia vigumu kwa vile CCM ina mizizi. Hata hivyo tunawapongeza Chadema kwa changamoto waliyotupa na tumejifunza udhaifu wetu namna gani ya kukabiliana nao. Hivyo ushindi wetu kwa kuchukua kata nyingi ni kielelezo cha kukubalika bado kwa chama chetu huko Igunga."

    Hii ningekuona kama kichwani umetulia, lakini uliyoongea ni sawa na wale jamaa baada ya kukolea hukenua midomo na kutikisa mabega huku mwili ukiwasisimua kwa awamu kwa vile wamekuwa stimulated by something, you know what I mean? Aka under influence!
     
  20. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #20
    Oct 3, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,286
    Likes Received: 11,660
    Trophy Points: 280
    Magwanda kama hili:

    [​IMG]
     

    Attached Files:

Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...