Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matokeo ya Form4 Uganda juu 80% wafauru!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by We can, Feb 9, 2011.

  1. W

    We can JF-Expert Member

    #1
    Feb 9, 2011
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 676
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nimeshangaa sana wajameni. ITV leo usiku, taarifa yao inasema matokeo ya FORM4 inchini Uganda yametoka. Walifauru ni 80%. Sisi je? Tafakari!
     
  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ...80% wafauru! rekebisha kwanza ndo tuchangie kwani naona kama vile umeandika kikara kama si kizanaki!!
     
  3. LazyDog

    LazyDog JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2011
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 2,479
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135


    Habari kamili hapa,
    Uganda Form Four Examinations Results.
     
  4. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2011
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Its no secret, you can not compare mango and apples!
     
  5. W

    We can JF-Expert Member

    #5
    Feb 10, 2011
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 676
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mdau, nimesharekebisha, naomba uchangie!
     
  6. next

    next JF-Expert Member

    #6
    Feb 10, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 588
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Usilinganishe na ya hapa Tz, matokeo yetu ndio hali halisi ya perfomance yetu. Miaka ya nyuma mitihani ime leak sana isipokuwa mwaka jana.
     
Loading...