Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matokeo ya form four yanatupa picha gani sisi kama wanajamii?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Joe Elly, Feb 9, 2012.

  1. J

    Joe Elly Member

    #1
    Feb 9, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    jamani kama matokeo yalivyoonyesha wadogo zetu wamefeli sana hasa katika shule za kata,,je,wote waliofeli wataenda wapi??naombeni mchango wenu wanajamii...:A S-confused1::help:
     
  2. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    With no plan wataishia vijiweni na wengine kuingia kwenye bongo fleva na wengine ndo kuishia kuwa wezi wa mitaani maana waliopata zero hata cheti cha kuombea kazi au kujiendeleza hawana
    Kuna zaidi ya tatizo kwenye matokeo haya na tusifikiri vijana hawa wanaishia tuu majumbani mwao
    Ni bomu ambalo linasubiri kulipuka wakati wowote la vijana ambao hawana kazi na hawana hata vyeti vya kuombea kazi yoyote
    Wanajilundika mtaani bila mpango wowote
     
  3. Maganga Mkweli

    Maganga Mkweli JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2012
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 2,058
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    hii ni hukumu ya hichi chama tawala walau wamepata elimu ya uraia itakuwa raisi kuwaelimisha
    tunaongeza idadi ya mawakala wa upinzani vijijini maana kwenye chaguzi za mwanzo ilikuwa nadra hata kupata msimamizi wa uchaguzi maeneo ya kijijini kwetu
    inaumiza sana upande mwingine wamewapotezea dira kabisa hawajielewi kabisa naunga na wewe hili
    time bomb
     
  4. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Shule za Kata si chochote, si lolote.
     
Loading...