Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matokeo ya form four 2008

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mpita Njia, Feb 8, 2009.

  1. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #1
    Feb 8, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,039
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 38
    Yanaonyesha kuwa kiwango cha ufaulu kimeshuka kwa asilimia 10.13. Wanafunzi wengi wamefanya vizuri kwenye Kiswahili (aslimia 81.59) na wengi wamefeli basic mathematics (waliofaulu somo hili ni asilimia 24.33 tu).
    Nyingi ay shule zinazoongoza kama kawaida ni za binafsi huku senminari zikionekana kufanya vema zaidi.
    shule kumi bora zenye watahiniwa 30 au zaidi
    1. St Francis Girls (Mbeya)
    2. Marian Girls (Pwani)
    3. St Joseph-Kilocha Seminary (Iringa)
    4. Uru Seminary (Kilimanjaro)
    5. Dungunyi Seminary (Singida)
    6. Anwarite Girls (Kilimanjaro)
    7. St Mary Goreti (Kilimanjaro)
    8. Feza Boys (dar es Salaam)
    9. Don Bosco Seminary (Iringa)

    Shule 10 bora zenye watahiniwa chini ya 35
    1. Scolastica (Kilimanjaro)
    2. Feza Girls (Dar)
    3. Brookebond (Iringa)
    4. Bethelsabas Girls (Iringa)
    5. Maua Seminary (Kilimanjaro)
    6. Rubya Seminary (Kagera)
    7. St Marys Junior Seminary (Pwani)
    8. Katoke Seminary (Kagera)
    9. Kilomeni (Kilimanjaro)
    10. St Carolus (Singida)

    Shule 10 za mwisho zenye watahiniwa 35 au zaidi
    1. Selembala (Morogoro)
    2. Kilindi (Pemba)
    3. Ngwachani (Pemba)
    4. Michiga (Mtwara)
    5. Ummussalama (Pwani)
    6. Chunyu (Dodoma)
    7 Busi (Dodoma)
    8. Uondwe (Pemba)
    9. Nala (Dodoma)
    10. Maawal (Tanga)

    Shule 10 za mwisho zenye watahinwia chini ya 35
    1. Juhudi Academy (Zanzibar)
    2. Mima (Dodoma)
    3. Selenge (Singida)
    4. Kijini (Zanzibar)
    5. Kwamkoro (tanga)
    6. kwala (Pwani)
    7. Mtende (Zanzibar)
    8. Ng'hoboko (Shinyanga)
    9. Mbuzini (Pemba)
    10. Mwadui Technical (Shinyanga)

    matokeo zaidi yanapatikana kwenye tovuti ya nect (The National Examinations Council of Tanzania)

    au MATOKEO KIDATO CHA NNE 2008 (Hapahapa JF)
     
  2. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #2
    Feb 8, 2009
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 941
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 28
    Lakini aliyewatengenezea website yao hiyo mpya bwana Adam Urassa (Electrical Engineer) ameamua kuacha tangazo ambalo wao hawajui kama kaliweka.

    Sijui niyaweke hapa kirahisi?
     
  3. T

    Tuipendeinchiyetu Senior Member

    #3
    Feb 8, 2009
    Joined: Feb 18, 2007
    Messages: 28
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Samahani,
    Hivi wameshayaweka? kwani nikienda kwenye hiyo link siyapati ninaona tu hiyo msg hapo.
    msaada kwenye tuta.
     
  4. T

    Tuipendeinchiyetu Senior Member

    #4
    Feb 8, 2009
    Joined: Feb 18, 2007
    Messages: 28
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pimbi,
    Mkuu utakuwa umesaidia sana!.Nimetafuta sijayaona.
    weka hapa basi mkuu
    ahsante
     
  5. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #5
    Feb 8, 2009
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 8,162
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 113
  6. A

    Amelie JF-Expert Member

    #6
    Feb 8, 2009
    Joined: Oct 13, 2008
    Messages: 195
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa kwa nini hawakuweka majina ya watahiniwa!
     
  7. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #7
    Feb 8, 2009
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 4,777
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 63
    Nadhani ni sawa tu. Majina si lazima - kila mtihaniwa anatajua namba yake
     
  8. M

    Mtanzania JF-Expert Member

    #8
    Feb 8, 2009
    Joined: May 4, 2006
    Messages: 5,465
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 38
  9. M

    Mtanzania JF-Expert Member

    #9
    Feb 8, 2009
    Joined: May 4, 2006
    Messages: 5,465
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 38
  10. B

    Baba Mkubwa JF-Expert Member

    #10
    Feb 8, 2009
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 770
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 18
    Kwanini somo la hisabati watu hufeli sana, yaani asilimia 75.67 wamefeli?
    Na kila mwaka hisabati huongoza kwa kuwa na wanafunzi wengi waliofanya vibaya! Why?
     
  11. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #11
    Feb 8, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,667
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 48
    Mkuu, Option ya mtu kufuta thread tuliona haikuwa nzuri kwani watu waliitumia visivyo. Hata hivyo, nshaziunganisha.

    Matokeo yanapatikana hapa:

    MATOKEO KIDATO CHA NNE 2008
     
  12. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #12
    Feb 8, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,667
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 48
    Mkuu Mbalawata, ni somo ambalo vijana wetu wengi wamejengewa imani kuwa "NI GUMU" na mbaya zaidi wanafunzi walio wengi hujikuta wanawachukia walimu wa somo hili. Kosa jingine ni kuwa walimu wa somo hili katika shule za awali (msingi na sekondari) hufundisha kwa mikwara mingi huku wengi wakiwa wamegubikwa na ubabaishaji mkubwa kitu ambacho huwakatisha tamaa vijana walio wengi ya kusoma somo hili.

    Ni somo nilililokuwa nikilipenda sana pamoja na fizikia, huwa nasikitika kuona masomo haya yakiwapelekesha wengi.
     
  13. share

    share JF-Expert Member

    #13
    Feb 8, 2009
    Joined: Nov 22, 2008
    Messages: 1,233
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 38
    Hivi hizi shule zetu za kiislamu zilizoamua kujiita seminary mbona bado hazifanyi vizuri? Kulikuwa na force fulani kutoka wizarani kuziita seminari au hilo wimbi la kuongeza neno "seminary" lilitokana na nini hasa! Anyway, ni nje ya mada. Samahani wakuu. Pengine nitaianzishia thread yake.
     
  14. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #14
    Feb 8, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,194
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Last edited by Mwiba & Kibunango!
     
  15. B

    Baba Mkubwa JF-Expert Member

    #15
    Feb 8, 2009
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 770
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 18
    Mkuu Invisible, Heshima yako

    Unazungumziaje swala la uandaaji wa walimu hasa shule za msingi (Primary teachers training)? Je aliefeli maths form 4 anastaili kuwa mwalimu wa hisabati, tena anategemewa, kama hayupo darasa la saba halifundishwi? Nilisikia kuwa Mungai alitaka watu wenye division one waende uwalimu, tena diploma holder wafundishe primary, degree wasundishe secondary (o-level) kwasababu watakuwa wame-specialize. Sijajuwa kama hii paradigm shift ni kweli aliipendekeza Mungai. Je kama kweli, wazo lake linaweza kupunguza failures? Kwanini shule zingine hawana failures wengi wa maths? either hakuna kabisa au wapo wachache waliofeli? Wana walimu wanamna gani? Too much part-time and form six leavers inaweza kuchangia? Samahani kama nimekuwa biased
     
  16. Suki

    Suki JF-Expert Member

    #16
    Feb 8, 2009
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    St.Francis & Marian Girls mpo?
     
  17. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #17
    Feb 8, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,667
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 48
    Haya sasa nini, ugomvi huo!

    Mimi simo...
     
  18. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #18
    Feb 8, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,667
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 48
    Mkuu Mbalawata,

    Kifupi failure yeyote kumfundisha mtoto akafanya vema ni ngumu sana.

    Kinachosikitisha failures wanafundisha shule za awali na baadae vichwa wanakumbana na mizigo Elimu ya Juu.

    Nisingependa kuwa mwongeaji sana mkuu, napenda kuiachia Jamii itoe hukumu yenyewe. Uwanja ni huru na maoni huru yanakaribishwa.

    Nadhani Maths inabidi ifikie kipindi kwa Shule za msingi na Upili (secondary) iwe ni LAZIMA (Compulsory)
     
  19. Suki

    Suki JF-Expert Member

    #19
    Feb 8, 2009
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    It is compulsory.
     
  20. share

    share JF-Expert Member

    #20
    Feb 8, 2009
    Joined: Nov 22, 2008
    Messages: 1,233
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 38
    shule kumi bora zenye watahiniwa 30 au zaidi
    1. St Francis Girls (Mbeya)
    2. Marian Girls (Pwani)
    3. St Joseph-Kilocha Seminary (Iringa)
    4. Uru Seminary (Kilimanjaro)
    5. Dungunyi Seminary (Singida)
    6. Anwarite Girls (Kilimanjaro)
    7. St Mary Goreti (Kilimanjaro)
    8. Feza Boys (dar es Salaam)
    9. Don Bosco Seminary (Iringa)

    Shule 10 bora zenye watahiniwa chini ya 35
    1. Scolastica (Kilimanjaro)
    2. Feza Girls (Dar)
    3. Brookebond (Iringa)
    4. Bethelsabas Girls (Iringa)
    5. Maua Seminary (Kilimanjaro)
    6. Rubya Seminary (Kagera)
    7. St Marys Junior Seminary (Pwani)
    8. Katoke Seminary (Kagera)
    9. Kilomeni (Kilimanjaro)
    10. St Carolus (Singida)

    Hongereni St......seminary.
     
Loading...
Similar Threads - Matokeo form four Forum Date
Uchambuzi Wangu Kuhusu Matokeo ya Form Four 2015 Jukwaa la Elimu (Education Forum) Feb 19, 2016
Pata matokeo form four kupitia kupitia simu ya mkononi kwa kutuma ujumbe kwenda 15573 Jukwaa la Elimu (Education Forum) Feb 25, 2014
Shule ya Dr.Slaa imejitahidi sana ktk matokeo ya form four 2013 Jukwaa la Elimu (Education Forum) Feb 21, 2014
Point za madaraja - Matokeo ya form four yako kisiasa zaidi Jukwaa la Elimu (Education Forum) Feb 21, 2014
Continuous Assesments hutumika kikamilifu katika upangaji wa matokeo ya form four? Jukwaa la Elimu (Education Forum) Feb 6, 2014

Share This Page