Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

matokeo ya form 4 ya senetor na wakusoma

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by dubu, Feb 9, 2012.

  1. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #1
    Feb 9, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    nmejitahidi kuyatafuta bila mafanikio. naomba mwenye matokeo ya senetor au wakusoma atuwekee hapa tuyaone. sababu tangia matokeo yatoke wameingia mitini, hawaonekani kwa darubini wala miwani. wasije kuwa wamemuiga mtoto wa kikwete. asanteni.
     
  2. D

    Donkim Member

    #2
    Feb 9, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    w ameshapotea hao!
     
  3. Mr.mzumbe

    Mr.mzumbe JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 745
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    S.450/0257/2011
    DIV IV point 33-"senetor".Baada ya dakika sifuri na leta ya "wakusoma"
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Teh teh teh,nyie vijana,me nilimalzana na necta tangu 2009.
     
  5. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #5
    Feb 10, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Senetor kaandika mistar ya kalapina kwenye Booklet, and then kachora pcha ya nabii koko as Album Cover.
     
  6. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #6
    Feb 10, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,375
    Likes Received: 1,053
    Trophy Points: 280
    wakusoma funguka.
     
  7. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #7
    Feb 10, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,375
    Likes Received: 1,053
    Trophy Points: 280
    kaka,siku ile nilipigwa ban kabla sijakujibu.
    Niko mwaka wa pili ndugu.
    Alafu unaonaje siku ya maafali nikusapraizi na zawadi pia iwe siku ya mimi na wewe kuonana.karibu
     
  8. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #8
    Feb 10, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    kijana achana na mambo ya mahafali kwanza,bado kuna supp znaninyemelea,hayo 2taongea baada ya semister ijayo kuisha.
     
  9. v

    valid statement JF-Expert Member

    #9
    Feb 10, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Hapa nimecheka si kipolepole.
    Sasa sijui nimekucheka, au nimecheka ulichoandika.
    Pambana tu kijana. Usione mtu anapiga mzigo ukasema, yule ana kabachelor gentleman, alikasotea hako ambacho watu wanakadharau kwa kukaita gentleman.
     
Loading...