Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matokeo ya chaguzi za udiwani

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Kayoka, Apr 2, 2012.

  1. Kayoka

    Kayoka JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,307
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ndugu wa Jf napenda kuweka thread hii kama kichwa cha habari kinavojieleza.
    Tunajua kwamba macho ya kila mtu yalielekeza huko Arumeru na kusahau kuwa kuna chaguzi za udiwani zinafanyika mahali kwingineko lakini mpaka sasa hatujapata matokeo yake.
    Wale wenye taarifa zake naomba ushirikiano wa kutujuza hayo matokeo.
     
  2. M

    MTENDAHAKI JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 3,311
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Kata ya kirumba chadema imeishinda ccm kwa kura zaidi ya mia sita,bila kuweka makumi na mamia chadema 2700 na ccm 2100
     
  3. Kayoka

    Kayoka JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,307
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Licha ya kupatikana matokeo ya kata hz chache na mshindi wake.
    1. Kirumba (mwanza) - chadema.
    2. Lizaboni (songea) - chadema.
    3. Kiwira (mbeya) - chadema.
    4. Vijibweni (Dar) - CCM

    5. Chang'ombe (dodoma) - ccm.

    6. Msambweni (tanga) - CUF.
    .
    .
    TUNAOMBA TUJUE HUKO KULIKOBAKI.
     
  4. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    aiseee dodoma nako sijue wagogo wale wameishwa nini na ccm?
     
  5. I

    Iriora Member

    #5
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hayo yanayotokea Dodoma ni ukosefu wa Elimu
     
  6. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Makamanda inatakiwa wahamie dodoma kutowa elimu
     
  7. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #7
    Apr 2, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,339
    Trophy Points: 280
    Mtaji wa ccm kwa sasa ni mafisadi na watu wasiojua kusoma
     
  8. MKANKULE

    MKANKULE JF-Expert Member

    #8
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 417
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    watu wa dodoma hata mi nashangaa sana
     
  9. bulinge

    bulinge Member

    #9
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bariadi ccm wameshinda bado kata moja!
     
  10. M

    MEMORYCARD New Member

    #10
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wagogo wanahofia makao makuu ya nchi yataamishwa ndo maana wanaendela kwatukuza
     
  11. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #11
    Apr 2, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    kule kuna tatizo la watu kuwa na uelewa mdogo na saizi wananyang'anywa ardhi kishenzi eeeti maendeleo, nao wametulia tuu kama mijinga vile.
     
  12. S

    Sambega Member

    #12
    Apr 2, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Dar napo hasa uswazi tmk vilaza bado wengi kama dom tu. Huu si wakati wa ku vote ccm
     
  13. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #13
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,813
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Wana Dar es Salaam kweli mnatuangusha sana na kwa mwendo huu ukombozi wa nchi yetu Tanzania bado tunayo safari ndefu ya kwenda. Siamini leo 2012 bado CCM inaweza kushinda UDIWANI DSM!! Tulikosea sana makao makuu ya Tanzania kuwa DSM. Believe me hata leo ukaitishwa uchaguzi MWANZA CITY, MBEYA CITY au ARUSHA CITY CCM haiwezi kuambulia hata kata moja. Lakini bado DSM ambayo tulitegemea iwe CHACHU ya mabadiliko Tanzania bado mnaibeba CCM. Wakaazi vijibweni kulikoni?!
     
  14. n

    nonga Member

    #14
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vjibweni ndo maana yake nini vile? Wazaramo bwana!
     
  15. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #15
    Apr 2, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kibwelaaaaaaa Mmmmmh!!!!!!
     
  16. amba.nkya

    amba.nkya JF-Expert Member

    #16
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 402
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hatushangai, ndio maana kunaitwa vijibweni inatoa taswira ya aina ya wakazi wenyewe
     
  17. p

    peter tumaini JF-Expert Member

    #17
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 575
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wana JF vijibweni ni aibu tupu nilienda fanya survey walichokuwa wanajibu hawatoi kura zao mkono mtupu,hakika kuna watu waajabu sana huko.
    hizo pesa tsh.25,000 ndo gharama ya maendeleo yenu mnayohitaji hawakuwa na jibu Zaidi ya kuendekeza chukua chako mapema.
     
  18. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #18
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Dar bwana wanatuangusha sana ah vijibweni
     
  19. T

    Tejai Member

    #19
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Inavyoonekana Chadema wamepata viti vitatu vya udiwani pamoja na ubunge arumeru na ccm wamepata vitatu na cuf kimoja,Big up cdm!
     
  20. N

    NGENDA NGOLOMA Member

    #20
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 18, 2012
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vipi KIGAMBONI? Nataka kujua kama CDM wameshinda au VIPI?
     
Loading...