Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matokeo ya bunge la leo, CHADEMA 5,NCCR 2 na CCM 1

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Landala, Jun 19, 2012.

  1. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #1
    Jun 19, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Kikao cha bunge ndo kimemalizika muda si mrefu na matokeo ni CHADEMA 5 NCCR 2 CCM 1.

    Kutokana na michango mizuri ya wabunge wa CHADEMA kama akina mchungaji Msigwa,Naomi Kaihula,John Mnyika,Chiku Agwao na Christina Lissu,kwa kweli CHADEMA wamewakandamiza kweli CCM,wabunge wa NCCR kama vile David Kafulila na James Mbatia wameshika nafasi ya pili,chama cha mapinduzi kimepata moja kwa kuwa wabunge wake akina Lusinde wamekalia majungu wabunge kumi wa CCM waliojitahidi kuongea ndo wamefanya chama chao kupata hiyo kura moja.
     
  2. D

    Deofm JF-Expert Member

    #2
    Jun 19, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 383
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Majaji walikuwa akina nani? na ni vigezo gani vilitumika kutoa huo ushindi
     
  3. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #3
    Jun 19, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Watanzania mmeshasahu maana ya bunge la bajeti. Badala ya kujadili vyanzo vya mapato na vipaumbele vya matumizi, mnajadili chama gani kimepata point!!!
     
  4. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #4
    Jun 19, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Ah,,,kumbe vipima joto vianatusaidia
     
  5. proisra

    proisra JF-Expert Member

    #5
    Jun 19, 2012
    Joined: Jun 14, 2012
    Messages: 213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    ===================

    SIPATI PICHA, KUMBE WINGI WA CCM BUNGENI :llama:SIYO HOJA, 'QUALITY IS BETTER THAN QUANTINTY'.
     
  6. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #6
    Jun 19, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    marco,,,unajua wanasiasa wanachokifanya KUTUMIA BUNGE KAMA SEHEM YA WAO KUONESHA WANAWEZA KUZUNGUMZA,,,HIVI LEO WABUNGE WANGAPI WAMEHIT POINT(JUU YA BAJETI)NA SI VIJEMBE
     
  7. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #7
    Jun 19, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Kumbe JF napo wapo ma***zi km aliosema mnyika
     
  8. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #8
    Jun 19, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwa hio kura 2 zimeharibika
     
  9. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #9
    Jun 19, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,011
    Trophy Points: 280
    Mimi nimetafakali kwa kina nikaona CHADEMA niwape mia kwa mia. Mia
     
  10. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #10
    Jun 19, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    huyu jamaa kachakachua matokeo kila dakika walipopanda cdm ilikuwa ni mabao ya kutosha.
     
  11. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #11
    Jun 19, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Pale naona ni wapinzani kwa ujumla wao dhidi ya CCM, kama alivyowasilisha Mkosamali ni true kabisa hawa magamba wameshindwa kila sehemu.

     
  12. Medical Dictionary

    Medical Dictionary JF-Expert Member

    #12
    Jun 19, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,053
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    mimi nimetafakari nikaona mtu pekee aliye ichambua bajet kisomi ni chrisina lissu pekeyake and no one else..
     
  13. sir.JAPHET

    sir.JAPHET JF-Expert Member

    #13
    Jun 19, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 700
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hoja za baadhi ya wabunge wa ccm zina mashiko 25%..mashiko 35%chadema nccr 20%..tlp20
     
  14. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #14
    Jun 19, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    majaji ni wananchi mbali mbali waliolifuatilia bunge la leo na vigezo ni hoja mbali mbali walizochangia wabunge.
     
  15. Pastor Achachanda

    Pastor Achachanda JF-Expert Member

    #15
    Jun 19, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 2,144
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Sikuangalia bunge kwani niko mbali kikazi ila hapa JF ndo nakuta kuna hili la KURA.Linahusiana na nini?
     
  16. M

    Mujanjabi Member

    #16
    Jun 19, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    mm kama mwana ccm chadema mpo juuuuu sana na natafuta kadi ya chadema kuanzia kesho kweli tumeishiwa hatuna hata cha kuongea.
     
  17. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #17
    Jun 19, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,879
    Likes Received: 7,033
    Trophy Points: 280
    hivi leo MBATIA aliegemea upande gani jamani kwa wenye kuweza kuchambua mambo ya siasa
     
  18. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #18
    Jun 19, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tuna safari ndefu sna ya kuona mbali , wengi wetu tunaona hips zetu tu
     
  19. F

    FUSO JF-Expert Member

    #19
    Jun 19, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,753
    Likes Received: 309
    Trophy Points: 180
    mchumi numberi one tz toka chama twawala mbona umemsahau?
     
  20. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #20
    Jun 19, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Japo kuwa nina kichwa ngumu kuelewa mbona hii nimeielewa?
    Bila shaka wewe utakuwa umeelewa zaidi.
     
Loading...