Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matokeo ya bodi ya mikopo kwa continuing students ambao hapo awali walikosa mikopo.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by SENGANITU, Sep 21, 2012.

  1. SENGANITU

    SENGANITU Member

    #1
    Sep 21, 2012
    Joined: Sep 19, 2012
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu wadau wa Jamii Forum ninaomba kujua wapi yanapatikana matokeo ya wanachuo ambao ni continuing na ambao walikosa mikopo hapo awali na baadae waka appeal.Mwenye jipya kwa hili ajitokeze,atuelekeze kwa faida ya umma wa wanafunzi hawa ambao wamejawa majeraha ya ada na mahitaji mengine ya kitaaluma. Limekuwa ni kundi maalum kwa athari hizi za maisha magumu katika vyuo wanavyosoma.
     
  2. C

    Chief Nanga Member

    #2
    Sep 21, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kwel wakuu kama kuna mdau mwenye info atujuze maana du!maisha yalikuwa magumu sana last year ,tukaamua kuomba tena baadhi yetu majina yalitoka katika orodha ya watu wenye kasoro katika fomu zao na tukarekebisha lakin hata mmoja wetu hajatokea kwenye link za waliopata mkopo,tujuzane wadau kama vp tujue kama sisi si watanzania au wazazi wetu hawakuhusika na ujenz wa nchi hii,inauma sana wadau!
     
  3. N

    NIMEKIMBIA CCM Senior Member

    #3
    Sep 21, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 193
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    aafu kweli kabisa wengine sijui ndo wanatufanya wakimbizi ndani ya nchi hii
     
  4. Njunwa Wamavoko

    Njunwa Wamavoko JF-Expert Member

    #4
    Sep 22, 2012
    Joined: Aug 11, 2012
    Messages: 5,413
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Emu google appeal results
     
  5. k

    kigoma ndio kwetu New Member

    #5
    Sep 22, 2012
    Joined: Sep 19, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mi nashindwa kuelewa kabisa hawa watu wanatufanyia nn sie kwa kutunyima mikopo ikiwa wao walipewa!!!
     
  6. c

    chalema06 Member

    #6
    Sep 23, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani ndugu zangu mnaoendelea na masomo poleni sana kwa hili ikiwemo na mimi mwenyewe coz ni miongoni mwao, wana ndugu mimi binafsi ijumaa iliyopita ya tar 21 nilikuwepo bodi ya mikopo ili kujua hatma yetu juu ya swala zima ya kupangiwa mikopo kwa sababu inavyoonekana wanafunzi woote wanaoendelea na masomo hakuna hata mtu mmja ambae amepangiwa mkopo.. (KAMA YUPO NAOMBA TUFAHAMISHANE), hivyo basi hatimae mimi pamoja na wenzangu kama wanne hivi tulipata nafasi ya kuingia ndani na kuhoji swala hili la mkopo kwa wanafunzi tunaoendelea na masomo. wale watu walichotujibu nikwamba...... allocation za mkopo zilizotoka ni za mwaka wa kwanza, sisi tunaoendelea na masomo alocation bado hatujapangiwa ila zitatoka. ila hawajasema zitatoka lini, walichokisema nikwamba tuwe tunatembelea website ya bodi watazipublish, pia wakasema au allocation zetu zitakuja pindi tumeshafika chuoni pale zile batch za watu wilopangiwa mikopo zikitoka basi na majina yetu yatakua ni miongoni mwao, hii ni kwa sababu hawawezi kukupangia mkopo wakati hawajui kama bado unaendelea na masomo au umedisco na vitu vingine kama hivyo so lazima wapate comfirmation kutoka chuo ikiwa ni pamoja na matokeo yako na chuo kithibitishe kweli tuna mwanafunzi huyu na bado anaendelea na masomo xo hio ndo sababu ya kutuma allocation tukiwa tumesharipoti chuoni. waliongezea kwamba kama kawaida sio wote watapata kulingana na ufinyu wa bajeti kuna watakao pata na watakaokosa pia. kwa hiyo jamani hayo ndio yalio jiri huko lakini sisi kama wadau ambo tupo karibu na bodi tutafuatilia kwa ukaribu hatma yetu na kila litakalo jiri tutafahamishana wadau cha msingituombe mungu na tuwe na subira . MJUMBE HAPIGWI MAWE.... AHSANTENI SANA NAWASILISHAAA WAKUU
     
  7. Also me

    Also me Member

    #7
    Sep 23, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    shukran xaana mzaz kwa feedz, endelea xana kufuatilia xwala la hili kundi licje likaxahaulika bana...
     
  8. C

    Chief Nanga Member

    #8
    Sep 23, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaka ww ni jembe,cc wa sigimbi tunakugemea sana utupe up2dates.
     
  9. G

    Georeez Member

    #9
    Sep 23, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thanx 4the info raia jukwaa hili linawategemea wa2 kama ninyi keep t up!
     
  10. c

    chalema06 Member

    #10
    Sep 24, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pamoja xana wana jukwaa, lingine jipya lililo jiri leo ni kwamba leo hii management na body of directors wamekaa kikao mchana katika kuhaklikisha tunapata mkopo kwa wakati stahili xo inavyoonekana haitachukua muda mrefu swala hililitakuwa limepatiwa ufumbuzi. kwa hiyo wakuu tuwe na subira jamani asanten sana
     
  11. f

    fox Member

    #11
    Sep 24, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 25
    Hii habari nzuri sanaaaa,keep it up.
     
Loading...