Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

[MATOKEO YA AWALI]: CHADEMA Mbulu mambo mazuri

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Sir R, Oct 31, 2010.

  1. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kwa matokeo ambayo tayari yaliyokwishatolewa Chadema inaongoza kwa mbali hasa nafasi ya urais na ubunge; Jk afikishi hata nusu ya kura ya Dr Slaa. Marmo hali yake ni mbaya. Chadema inaweza kupata viti vya madiwani kati ya 15 hadi 20,

    Kesho nitajitahidi kuleta takwimu.
     
  2. R

    Rugemeleza JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 26, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tuletee takwimu lakini yote unayosema ni mema.
     
  3. mtuwawatu

    mtuwawatu Senior Member

    #3
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hili anguko la ccm mwaka huu ni takatifu
     
  4. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kama nipo ndotoni!! Siamini TZ inapata uhuru!!
     
  5. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    uhuru wa kweli!!!!
     
  6. LOGARITHM

    LOGARITHM JF-Expert Member

    #6
    Nov 1, 2010
    Joined: May 5, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 60

    yes, it is a rebirth!
     
  7. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #7
    Nov 1, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Its too early to celebrate because vijijini bado majibu hayajaanza kuja na huko ndiko kwenye umaskini na mtaji wa ccm ni maskini

    i pray JK to lose teh election
     
  8. B

    Balozi mullar Member

    #8
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jk hapotezi kirahisi
     
  9. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #9
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,449
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Its all about people's power!
     
  10. O

    OBT Member

    #10
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    KAMA KAWAIDA obbelin nayofuraha! JAMANI WENZANGU WA MBULU LETENI HABARI. Nd Marmo tumemchoka. Na mie pia sasa najiandaa kupata mafanikio ya UKOMBOZI WA TAIFA LETU.
     
  11. kanyagio

    kanyagio JF-Expert Member

    #11
    Nov 1, 2010
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 957
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    ACID, in fact nakubaliana na wewe,,.. tatizo langu na mimi ni vijijini,,.... mostly ya matokeo yaliyotoka ni ya mjini....... ila nazidi kuomba mambo yaende vizuri
     
  12. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #12
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Duh asante sana mkuu...........................................................Asante Mungu.
     
  13. Gwamahala

    Gwamahala JF-Expert Member

    #13
    Nov 1, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 3,190
    Likes Received: 493
    Trophy Points: 180
    Msiogope jamani,hii kazi Mungu alishaikamilisha toka asubuhi!CCM chali.
     
  14. mudushi

    mudushi Senior Member

    #14
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 152
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mungu yu nasi
     
  15. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #15
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    kama ni kweli mungu yu pamoja nasi, marmo naye chali?
     
  16. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #16
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Kesho ni leo where are you?
     
  17. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #17
    Nov 1, 2010
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Speak numerically, tunafuarahia kweeli taarifa hizi ila furaha itaongezeka kama ukiweka takwimu hapa.
     
  18. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #18
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    update plz?
     
  19. n

    nyuki dume JF-Expert Member

    #19
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tunasubiri kwa hamu matokeo hayo kesho ndio leo
     
  20. O

    OBT Member

    #20
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MBULU mpaka sasa matokeo bado au Marmo anataka kuchakachua.!
     
Loading...