Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

matokeo usaili wa DIT.

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Mwamatandala, Sep 24, 2012.

  1. M

    Mwamatandala Member

    #1
    Sep 24, 2012
    Joined: Jul 17, 2009
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    wanajamii ninauliza kama kuna aliyeitwa baada ya ule usaili wa DIT kwa graduate wa ICT, mwenye taarifa atajuze hapa jamvini.
     
  2. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #2
    Sep 24, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kaka funguka ndugu yangu, hapa kuna watu wanapambana kutafuta kazi na wengine wanapambana kupata vyuo.Sasa unamaanisha kazi ya IT Administrator iliyotangazwa kupitia Sevretariat ya Ajira au unazungumzia usaili wa kujiunga na chuo kwa ajili ya masomo ya undergraduate?
     
  3. M

    Mwamatandala Member

    #3
    Sep 24, 2012
    Joined: Jul 17, 2009
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    namaanisha usaili wa jeshi la polisi uliofanyika DIT.
     
Loading...