Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matokeo Uchaguzi Jimbo La Uzini Unguja: Hatimae Chadema yaipiku CuF Visiwani.

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Zlatanmasoud, Feb 12, 2012.

  1. Z

    Zlatanmasoud Member

    #1
    Feb 12, 2012
    Joined: Dec 19, 2010
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Alieshinda ni Raza wa CCM kura elf tano
    Chadema kura 200
    Cuf kura 20
    Big up Chadema kwa kuibuka best losers, no offense intended.
     
  2. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #2
    Feb 12, 2012
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Mkuu tunaomba source!
     
  3. M

    Mwera JF-Expert Member

    #3
    Feb 12, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acha uongo wewe cdm kapata kura 270 cuf 245,uzini tokea enzi ni jimbo la ccm wala hilo haliiumizi kichwa cuf.
     
  4. M

    Mwera JF-Expert Member

    #4
    Feb 12, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni kweli kwa mujibu wa rfa saa2.30 habari raza wa ccm aeshnda kwa zaidi ya asilimia 93 ya kura zote
     
  5. Z

    Zlatanmasoud Member

    #5
    Feb 12, 2012
    Joined: Dec 19, 2010
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    TBC na ZBC mkuu
     
  6. Z

    Zlatanmasoud Member

    #6
    Feb 12, 2012
    Joined: Dec 19, 2010
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I dont give a damn Uzini ni jimbo la nani. My point is for the first time ever Chadema beats Cuf on Zanzibar soil. Period.
     
  7. Mkondakaiye

    Mkondakaiye JF-Expert Member

    #7
    Feb 12, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 839
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    CDM mwanzo mzuri kwa Zanzibar
     
  8. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #8
    Feb 12, 2012
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    CuF chama cha wapemba na waislamu duni kinakufa ! haaaah cuf wanawafuata Tadea kaburini
     
  9. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #9
    Feb 12, 2012
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Kwa hiyo matokeo ni yapi? Ni haya:
    [​IMG] By Zlatanmasoud [​IMG]
    Alieshinda ni Raza wa CCM kura elf tano
    Chadema kura 200
    Cuf kura 20
    Big up Chadema kwa kuibuka best losers, no offense intended.

    AU Haya?

    [​IMG] By Mwera [​IMG]
    acha uongo wewe cdm kapata kura 270 cuf 245,uzini tokea enzi ni jimbo la ccm wala hilo haliiumizi kichwa cuf.
     
  10. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #10
    Feb 12, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Sina figure exactly ila
    1 ccm kura 5000+
    2 chadema kura 200+
    3 cuf kura 20+
    TBC taarifa ya saa 2 usiku
     
  11. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #11
    Feb 12, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Duh!tutakaa tuwang'oe madarakan kweli kwa staili hyo?
     
Loading...