Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matokeo tarime,hai,same mashariki,ukerewe,kahama,bukombe na shinyanga vipi??

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by harrysonful, Nov 1, 2010.

  1. h

    harrysonful Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani watanzania naomba mnitaarifu majibu ya majimbo hayo hapo juu.
     
  2. makoye2009

    makoye2009 JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,562
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Huko ni kwamba Wapinzani wameshinda. Lakini kwa maelekezo ya NEC/CCM, Wasimamizi hawaruhusiwi kutangaza hayo matokeo mpaka kwa kibali chao baada ya kuyafanyia MCHEZO MCHAFU au Uchakachuaji.

    Hapa tunadanganyana THERE IS NO FREE AND FAIR ELECTIONS IN TANZANIA.
    Kwanini NEC/CCM mnatuchezea akili????Yaani pale ambapo CCM mmeshinda mnatangaza chap chap. Lakini maeneo ambayo CHADEMA,CUF,NCCR,UDP wameshinda mnatoa sababu za KIPUMBAVU KABISA.

    Mnataka kutupeleka kwenye machafuko kwasababu ya UJINGA WENU WA KUSHINDWA KUSOMA ALAMA ZA NYAKATI????
     
  3. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Hapa hakuna demokrasia kabisa!!!!
     
  4. Dr Hope

    Dr Hope Member

    #4
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tume ya uchaguzi ya CCM inatangaza majimbo waliyofanikisha CCM!
     
  5. A

    Alfu Lela Ulela JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,255
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ccm ni wapuuzi kuanzia jk hadi jaji Makame ambaye si jaji tena bali kibajaji ha ccm.
     
  6. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #6
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    tarime ccm tiyari wamerudisha jimbo
     
  7. M

    Mndamba Namba 1 Senior Member

    #7
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tarime limechukuliwa na Nyambari Nyangwine(CCM) as per taarifa ya ITV
     
  8. M

    Mndamba Namba 1 Senior Member

    #8
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Arusha tayari chadema wametangazwa washindi
     
Loading...