Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matokeo same both

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by kishoreda, Nov 2, 2010.

  1. kishoreda

    kishoreda Senior Member

    #1
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 176
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mashariki
    ccm 16200
    chadema 9984
    appt maendeleo 125

    magharibi
    ccm 12659
    chadema 3969
     
  2. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2010
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Eh! mashariki na magharibi ya wapi?
     
  3. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2010
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    same = Same (Upareni)?
     
  4. W

    We can JF-Expert Member

    #4
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 676
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ungelikuwa ni wewe, ungeelewa nini? PLS!
     
  5. C

    Challenger M Member

    #5
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Habari mbaya kwanguuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu
     
  6. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #6
    Nov 2, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Amenikumbusha kile kitabu cha Shaaban Robert. 'Kusadikika' ndio yapo majimbo ya mashariki na magharibi.
     
  7. p

    panchilossi Member

    #7
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    east and west eleweka kina nani?
     
  8. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #8
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    SAME hiyo lakini sishangai wamelidhika na umasikini wao, wanaona umasikini ni sehemu ya maisha yao. Mtu anayeipigia kura CCM ina maana amelidhika na alichonacho. Kama ni masikini anasema sawa Mungu kaniumba niwe masikini na kama ni tajiri anajua anavyopata pesa yake kwa udhaifu wa CCM au njia halali.
     
  9. kishoreda

    kishoreda Senior Member

    #9
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 176
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani ni same
    mashariki-anne kilango malecela
    magharibi-mathayo david mathayo
    muwe mnasoma na vichwa vya habari tafadhali
     
Loading...