Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

matokeo nafasi zakupeana kishikaji, zimeibisha taifa,union tanganyika and Zambabwe

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Muarubaini, Oct 24, 2012.

  1. M

    Muarubaini JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 223
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa kweli mbali na ajira ambazo zimekuwa zikitolewa kindugu, imefikia hatua nafasi nyet kama naibu waziri
    wa elimu anapewa mtu ambaye kusoma speach kama mtoto wa form one shule ya kata. Hii ni aibu kwa taifa mbali na kudumaa kwa uchumi kutokana nafasi ambazo zinatakiwa kushikiliwa na watu wenye uwezo kupewa vihio kwa ajili ya undugu na urafika, imefikia hatua ya kutuvua nguo Watanzania mbele ya mataifa.
     
  2. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Jk anapenda mawaziri kama hao ili aonekane yeye yuko smart kuliko alowachagua.Kwake yeye anafurahi kwa sababu anamfunika mulugo
     
Loading...