Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matokeo Mbeya Vijijini

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by mams, Nov 2, 2010.

  1. m

    mams JF-Expert Member

    #1
    Nov 2, 2010
    Joined: Jul 19, 2009
    Messages: 613
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Jamani, mwenye matokeo ya Mbeya Vijiji tujulisheni.:llama:
     
  2. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Pambaf
     
  3. Lusajo

    Lusajo JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2010
    Joined: Feb 25, 2008
    Messages: 451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Bado kuna utata
     
  4. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #4
    Nov 2, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kalale shimoni what is breaking news?????
     
  5. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #5
    Nov 2, 2010
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,542
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Is this a breaking news?
     
  6. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #6
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Lol! mkuu unatushitua sana! haswa ktk wakati huu ambao tunasubiria sana matokeo! wewe unakuja na Breaking news hewa! arrghhh!!:A S angry::A S angry:
     
  7. E

    Elifasi Senior Member

    #7
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 180
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yes, pambaf!
     
  8. lono

    lono Senior Member

    #8
    Nov 2, 2010
    Joined: Apr 28, 2009
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hivi wewe unashabugia ngapi?? hiyo ndo breaking news????:A S angry:
     
  9. Zed

    Zed JF-Expert Member

    #9
    Nov 2, 2010
    Joined: Mar 28, 2009
    Messages: 355
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    <<Mwanza.pdf.pdf>>
    Soma kwa makini ujumbe ulioambatanishwa. wenye jina <<Mwanza.pdf.pdf>>
    Haya ndiyo maazimio ya mafisadi kuhujumu uchaguzi Tanzania!!! !!!


    My God, Tanzania yetu imegeuka kitu gani? Je nini cha kufanya ????? ????

    Kama unapenda nchi yako, peleke hiii habari isomwe na watu wengi ili waaibishwe na hata walazimishe kwa mujibu wa sheria Wajiuzulu !!!!!!!

    Nguvu ya Giza inaitafuna Tanzania. Tusikubali kuhujumiwa.

    Mungu ibariki Tanzania, Mungu wabariki wote walio waadilifu
     
  10. O

    Optimistic Soul JF-Expert Member

    #10
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nyambaf kabisa,hivi unajua maana ya breaking news!!!?:A S angry:
     
  11. Zed

    Zed JF-Expert Member

    #11
    Nov 2, 2010
    Joined: Mar 28, 2009
    Messages: 355
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    <<Mwanza.pdf.pdf>>
    Soma kwa makini ujumbe ulioambatanishwa. Haya ndiyo maazimio ya mafisadi kuhujumu uchaguzi Tanzania!!! !!!

    My God, Tanzania yetu imegeuka kitu gani? Je nini cha kufanya ????? ????

    Kama unapenda nchi yako, peleke hiii mail kwa isomwe na watu wengi ili waaibishwe na hata walazimishe Wajiuzulu !!!!!!!

    Nguvu ya Giza inaitafuna Tanzania. Tusikubali kuhujumiwa.
     
  12. M

    Mundu JF-Expert Member

    #12
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Tumeingiliwa JF.

    Yaani watu tunavyokodolea sikrini afu mtu anakotokea hakueleweki anatuletea.....
     
  13. k

    kisoti Member

    #13
    Nov 2, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 81
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Usirudie tena hii tabia
     
  14. L

    Lucian Gallet Member

    #14
    Nov 2, 2010
    Joined: Jul 30, 2010
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watanzania asanteni sana kwa kupuwapunguza manyang'au wa CCM. Mbeya vijijini nilisikia chadema wanaongoza kiasi kwamba wanamatumaini ya ushindi...
     
  15. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #15
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,788
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    drunk?
     
  16. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #16
    Nov 2, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Mwacheni m#$%#$ huyu..Ni POSTI YAKE YA 2..
    Akikua ataacha!
     
  17. m

    makalinga New Member

    #17
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :thinking:
     
  18. TGS D

    TGS D Senior Member

    #18
    Nov 2, 2010
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 114
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Taarifa kutoka Mbeya ni kwamba wananchi wameamua kuandamana kushinikiza kutolewa kwa matokeo ya jimbo la Mbeya vijijini. Wananchi wamekabiliana na askari katika eneo la Mbalizi, pia katika jengo la mkuu wa wilaya ya mbeya ambapo ndipo matokeo yanatarajiwa kutangazwa.

    Wananchi wanadai kwamba kuna mabox ya kura yanataka kuingizwa kwa siri yakitokea jimbo la Rungwe mashariki.

    Updates zaidi zikipatikana tutapeana wakuu!!!
     
  19. m

    mams JF-Expert Member

    #19
    Nov 2, 2010
    Joined: Jul 19, 2009
    Messages: 613
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    nilikuwa nachukua sample ya wapenda title instead of content
     
  20. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #20
    Nov 2, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Invisible hebu ifunge hii 'kamba' aka thread.
     
Loading...