Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matokeo!!! Matokeo!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Deejay nasmile, Feb 8, 2012.

  1. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #1
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    WAKUU AMINI USIAMINI MAMBO YANAYOTOKEA SAIZI HAPA TZ NI SISI WENYEWE NDIO TUMEYASABABISHA,KWA MFANO MIGOMO YA WANAFUNZI,MADAKTARI NA NK YOTE NI MATOKEO YA UCHAGUZI MBAYA TULIOUFANYA KATIKA KUCHAGUA VIONGOZI WETU MIAKA MICHACHE NYUMA.KAMA TUNGEFANYA UCHAGUZI SAHIHI!! HAYA MAMBO YASINGETOKEA KABISA. mungu awabarik
     
  2. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #2
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    itafika siku watagoma mpaka wana jf,hahahaha mods sijui ban mtawapa akina nani??
     
  3. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #3
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Mi nilijua ni matokeo ya form 4 kumbe........dah haya bana!!
     
  4. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #4
    Feb 8, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,391
    Likes Received: 1,074
    Trophy Points: 280
    dr.slaa alitwambia hii itawaliki tukabisha,ngoja tukome tutie akili.
     
  5. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #5
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
     
  6. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #6
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Karibu tena mkuu, pole na BAN nadhani ni walewale wa kina FF, Rejao na Ritz ndio waliokusababishia BAN
     
  7. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #7
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,764
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    Anaweza kuwa na mtoto au ndugu aliye form4
     
  8. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #8
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,516
    Likes Received: 1,706
    Trophy Points: 280
    Rais alifanyiwa maombi ya serikali yake kupata kila aina ya misukosuko pale Furahisha,Kirumba,mara baada ya matokeo ya uchaguzi wa 2010.

    Labda ndio maombi yanajibiwa!
     
Loading...