Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matokeo majimbo ya Mufindi

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mkulima, Nov 2, 2010.

  1. M

    Mkulima JF-Expert Member

    #1
    Nov 2, 2010
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 670
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Mufindi Kaskazini
    JK 28,500
    Slaa 5004

    Ubunge CCM bila kupingwa

    Mufindi Kusini
    JK 30,700
    Slaa 3,841

    Ubunge CCM bila kupingwa
     
  2. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Ndudu zangu wa IR kama kawaida yao!
     
  3. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Tunashukuru kwa taarifa!mwambie Jk na CCM,siku zao zinahesabika!!!
     
  4. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #4
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Kuna siku hawataweza kuchakachua matokeo kama ilivyojitokeza Dar...........
     
  5. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #5
    Nov 2, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,180
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Expected results kwa Mufindi CCM wananufaika na ujinga wa waishio uko
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Nov 2, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Wakinga ni wabishi mno...wanachojua ni Nyerere na JK tu!
     
  7. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #7
    Nov 2, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    hjii hatari sana km watu wako hivyo!
     
  8. b

    bob giza JF-Expert Member

    #8
    Nov 2, 2010
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 265
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    watu wa mufindi ndugu zangu mbona mnaniangusha?? na mtakufa na umaskini wenu kwa kuendelea kuikumbatia CCM....MFWA MBEEEVALI NGUVALONGELA YUVA DEEH!!
     
  9. b

    bob giza JF-Expert Member

    #9
    Nov 2, 2010
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 265
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mzee usijenerolaizi..iringa ni kubwa na kumbuka sie iringa mjini tulichowafanya ccm na mama mbega wao..show some respect man..
     
  10. b

    bob giza JF-Expert Member

    #10
    Nov 2, 2010
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 265
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ...mufindi kule mkubwa wabena ni wengi zaidi ya wakinga..wabena wameenea kutoka njombe hadi mitaa ya mufindi na karibu karibu huku ifunda..wakinga wako sana town, makete na rujewa ambako pia wamemix na wapangwa..hata hivo wameniangusha sana..na watakufa na umaskini wao kwa kuendelea kuikumbatia ccm..waache tuu waendelee kutembea km kadhaa just kufuata huduma za afya tuu..mambumbumbu wakubwa..
     
Loading...