Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matokeo kizunguzungu

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mngoni Halisi, Jan 9, 2012.

  1. M

    Mngoni Halisi Member

    #1
    Jan 9, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jaman me hata sielewi kuhusu haya matokeo ya kidato cha nne.Mana nasikia Wizarani yametoka lkn kwenye mtandao bado.Kama ni ivyo mbona vyombo vya habari havijatangaza kama Matokeo yametoka?
     
  2. N

    Ninliy Senior Member

    #2
    Jan 13, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah!huku ndio kuchanganywa kabisa......!hata mimi nimesikia...
     
  3. kholo

    kholo JF-Expert Member

    #3
    Jan 13, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 401
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    mtakuja kufa kwa presha nyie watu, nani aliwaambia matokeo yanatoka saa hiz? Matokeo anzen kuyafikiria kuanzia tarehe za mwishon kabisa za mwez
     
Loading...