Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matokeo Kijiji Cha Kigarama, Kanyigo, Nkenge (Kagera)

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Kishaju, Oct 31, 2010.

  1. Kishaju

    Kishaju Member

    #1
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 23, 2008
    Messages: 99
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Urais
    CCM: 382
    Chadema: 342

    Udiwani: sijapata kamili ila mgombea wa chadema amemzidi wa CCM kwa kura 61

    Kijiji cha nshuma naambia slaa kamzidi JK kwa kura 8, na kwenye udiwani wa CCM amemzidi wa chadema kwa kura 12.

    Ubunge - wameairisha ila huyu mama anayegombea hakuwa na mpinzani.
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    Kagera vipi tena huko jamani?...mbona hivi
     
  3. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Tunachoweza kusema hali ya Chadema nchi nzima inatia matumaini sana..........................
     
  4. c

    chanai JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukweli ni kwamba matumaini ni makubwa sana
     
  5. g

    gillard Member

    #5
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mungu asaidie jamani
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,133
    Likes Received: 5,685
    Trophy Points: 280
    mama hata mimi sijui hayta songea wamewazidi lol!!
     
  7. paty

    paty JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    kagera kwa shemeji tenaaaa... najua kule tunachukua kila kitu.... ndo itakuwa zawadi ya first lady kwa rais
     
  8. giraffe

    giraffe JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2010
    Joined: Jun 6, 2010
    Messages: 499
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    mwagila mayo
     
  9. M

    Methusela Member

    #9
    Oct 31, 2010
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Matokeo Kijiji Cha Kigarama, Kanyigo, Nkenge (Kagera)
    Urais
    CCM: 382
    Chadema: 342

    Udiwani: sijapata kamili ila mgombea wa chadema amemzidi wa CCM kwa kura 61

    Kijiji cha nshuma naambia slaa kamzidi JK kwa kura 8, na kwenye udiwani wa CCM amemzidi wa chadema kwa kura 12.

    "Ubunge - wameairisha ila huyu mama anayegombea hakuwa na mpinzani."


    Hata wewe mheshimiwa Kishaju umechakachuliwa?

    Ukweli ni kwamba huyu mama na chichiem wenzake wamekuwa wakitumia nguvu ya peasa kununua waandishi wa habari na kuandika habari za uongo kwamba huyo mama hana mpinzani lakini sio kweli. Jiulize kwa nini uchaguzi ngazi ya mbunge umeahirishwa?
    Hapo Nkenge yupo mgombea wa upinzani kupitia TLP Bwana William Kweyamba na ukweli ni kwamba mpaka sasa amekuwa tishio kwa huyo mama Asumpta Mshama wa chichiem. Wameshatumia mbinu nyingi ikiwemo vitisho, kutaka kumnunua na hata juzi na jana baada ya William Kweyamba kuonyeshwa kwenye karatasi za uchaguzi kuwa ni wa UDP badala ya TLP wakamshawishi sana ili ajitoe uchaguzi uendelee na huyu mama apite bila kupingwa lakini jamaa akakataa. Walikuwa wakimwambia aseme kiasi chochote anachohitaji kama gharama alizotumia mpaka sasa wamrudishie ili ajitoe zoezi la uchaguzi liendelee.
    Baada ya jitihada zote za chichiem kushindwa basi uchaguzi umeahirishwa mpaka baada ya siku 90 kwani tume ilichemsha kwenye makatasi ya kura kama nilivyoeleza hapo juu.

    Ni kweli kwamba Mgombea wa CHADEMA alijitoa, na yule wa CUF akapata skendo akafungwa wakati wa kampeni hivyo hilo jimbo ni vita kati ya chichiem na TLP. Bahati mbaya habari zake hazikuwa available hapa JF.
    Habari ndiyo hiyo tusichakachuliwe na chichiem kuamini kuwa yule mama hana mpinzani WHILE ukweli ni kwamba anapumulia machine kwa upinzani uliopo NKENGE kwa kilaza Kamala.
     
  10. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #10
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,161
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Wakileta masihara watakosa first Lady
     
Loading...