Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matokeo kidato cha sita 2012 yametoka

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Kinyungu, Mar 27, 2012.

  1. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #1
    Mar 27, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,328
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 83
  2. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #2
    Mar 27, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 7,867
    Likes Received: 691
    Trophy Points: 113
    Haraka hivyo!!!!!!
     
  3. A

    Alogreyson New Member

    #3
    Mar 27, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Eti mbna hayafunguki 2kaona,wamekosea walipaswa kusema selection zimetoka
     
  4. D

    DOOKY JF-Expert Member

    #4
    Mar 27, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 18
    Waziri gani ametangaza matokeo hayo
     
  5. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #5
    Mar 27, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 7,867
    Likes Received: 691
    Trophy Points: 113
    Waziri maana yake nini, kwani huwa yanatangazwa na waziri????
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 23,776
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 63
    Ufafanuzi:Ni 4m 5 selection au form six result?
     
  7. Elba

    Elba JF-Expert Member

    #7
    Mar 27, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 382
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 16
    Nashangaa sana. Wakati kusahihisha kwenyewe hatujamaliza.
     
  8. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #8
    Mar 27, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 7,296
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 83
  9. A

    Aine JF-Expert Member

    #9
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,616
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hivi selection ya form five bado?
     
  10. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #10
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,937
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    TBC wamesema kwamba,eti ,alafu, matokeo ya kidato cha sita yametoka. Habari ilikuwa kama vile imepikwa na mtangazaji aliisoma kama kwenye rafu paper. Rafiki yangu ambaye alienda kusahihisha mitihani bado hajarudi , kweli TBC UKWELI NA UHAKIKA ,Ukija kwenye net ni selection za f.5
     
  11. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #11
    Mar 27, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 7,296
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 83
    hata hivyo haifunguki.....kuna makosa wanasema data base erro
     
  12. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #12
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 21,737
    Likes Received: 378
    Trophy Points: 83
    Ukiona ya mwanaasha weka 0
     
  13. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #13
    Mar 27, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 7,296
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 83
    TBC janga lingine la kitaifa
     
  14. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #14
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,495
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 48
    mabwaku yaani hakuna mhariri tbc nini..
     
  15. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #15
    Mar 27, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 7,867
    Likes Received: 691
    Trophy Points: 113
    We uwe unakuwa mtulivu, siyo ulichokisema hapo juu, ndiyo maana mnafeli mitihani kwa kukosea question instructions. Kilichotoka ni form five school allocations for form 4 last year
     
  16. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #16
    Mar 27, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,923
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 48

    Ukibahati wakati unasahihisha ukakutana na ya hawa watoto wa mafisadi yote weka "X"
     
  17. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #17
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,937
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    usimhukumu aliyosema ni sahihi kwa mjibu wa tbc MCHANA HUU
     
  18. hengo

    hengo JF-Expert Member

    #18
    Mar 27, 2012
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 405
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani kuweni makini wakati mkisikiliza taarifa ya habari, vinginevyo ipo siku mtafanya vioja.Kilichotangazwa ni majina ya waliochaguliwa kujiunga na kidato cha tano 2012 sio matokeo ya form six
     
  19. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #19
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,878
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Vp Mwanaasha kapata shule gani?
     
  20. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #20
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 23,776
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 63
    Tido ni nomaaaaaaaaaaaa!! TBC mmeshindwa kutofautisha selection za form five na matokeo ya form six?
     
Loading...
Similar Threads - Matokeo kidato sita Forum Date
Mbeya yaongoza mkiani matokeo Kidato cha Sita Jukwaa la Elimu (Education Forum) Jul 16, 2015
Matokeo ya Kidato cha Sita 2015 yametangazwa Jukwaa la Elimu (Education Forum) Jul 15, 2015
Matokeo ya kidato cha sita 2014 Jukwaa la Elimu (Education Forum) Jul 20, 2014
nawewe unaamini matokeo ya kidato cha sita yamechakachuliwa? Jukwaa la Elimu (Education Forum) Jul 19, 2014
Matokeo ya Kidato cha Sita ni kanyaboya! Jukwaa la Elimu (Education Forum) Jul 18, 2014

Share This Page