Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MATOKEO KIDATO CHA PILI. nusu wafeli

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Kanyigo, Feb 3, 2012.

  1. K

    Kanyigo JF-Expert Member

    #1
    Feb 3, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    matokeo yametangazwa
    nusu ya wanafunzi waliofanya mtiani huo wamefili walikua laki 4 wamefeli laki 2
    source: magazeti ya leo.
     
  2. K

    Kanyigo JF-Expert Member

    #2
    Feb 3, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    sijui hawa wa kidato cha nne itakuaje jamani.dah!
     
  3. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #3
    Feb 3, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,113
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    kwahiyo wanarudia kidato cha pili....walimu wanamgomo
     
  4. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #4
    Feb 3, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,562
    Likes Received: 455
    Trophy Points: 180
    ndo athari za mgomo wa kmya kwa kmya! mpaka leo walimu wapo kwenye mgomo. na bado mambo yataendelea kuwa mabaya, serikali walipeni haki zao la sivyo nchi itendelea kuwa ya wajinga! sasa ndo tunaelekea kwa madaktari tusubili zahama ya vifo utakapoanza mgomo wa kmya kwa kmya wa madaktari kama hawatalipwa haki zao wakati wabunge wanajiongezea posho zisizo na tija!
     
  5. S

    Samkyjr JF-Expert Member

    #5
    Feb 3, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 363
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wizara mbovu kuliko zote matokeo wanatoa leo walioferi wanarudi nyumbani au wanarudia kidato cha kwanza?
     
  6. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #6
    Feb 3, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,352
    Trophy Points: 280
    Kila mahali kumeoza, toka juu mpaka chini
     
  7. K

    Kanyigo JF-Expert Member

    #7
    Feb 3, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kumbe mgomo wa walimu ni mbaya sana ingawa athali zake si za mojakwamoja.
     
  8. K

    Kanyigo JF-Expert Member

    #8
    Feb 3, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    serikali haioni hasara wao kurudi nyumbani wa kwao wako ulaya.
     
  9. K

    Kanyigo JF-Expert Member

    #9
    Feb 3, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    labda ule utaratibu wa kurudia utawaokoa..
     
  10. K

    Kanyigo JF-Expert Member

    #10
    Feb 3, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    bora hawa wana fulsa ya kurudia vipi form four wakifeli nusu..ndugu zangu hali ni mbaya nchini.
    Ajila hakuna na watu wanafeli hovyo.
     
  11. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #11
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,806
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    na bado unafundisha wanafunzi 100 darasa moja kati ya hao 20 wamekaa chini afu kuna vitabu 3 tu, hata mimi mwalimu wanafunzi wakifaulu nashangaa.... Unategemea ntasihisha madaftari zaidi ya 200 kwa mshahara huu, tena na red pen nijinunulie! Kwa mshahara upi
     
  12. K

    Kanyigo JF-Expert Member

    #12
    Feb 3, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    walimu wanakazi kwakweli..
     
  13. M

    Mwl wa Civics Member

    #13
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 22, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo wanafunzi walikuwa kwenye mgomo wa kusoma kwa kuwa walijuwa kuwa wao ni bora liende yaani free to form three.
     
Loading...