Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matokeo kidato cha nne yatatangazwa live tbc1 saa 11!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mpigaji, Jan 30, 2012.

  1. M

    Mpigaji JF-Expert Member

    #1
    Jan 30, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hayawi hayawi sasa yamekuwa!Naibu Waziri wa Elimu atatangaza rasmi matokeo ya mtihani wa Kidato cha nne 2011.Habari hizi ni kwa mujibu wa msemaji wa wizara!
     
  2. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #2
    Jan 30, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Bandiko lanko ni la saa 12 na dakika 29, ina maana kama kutangazwa huko kungeanza saa 11 basi muda huu ungekuwa unatuambia kina(li)semwa. Au?
     
  3. M

    Mpigaji JF-Expert Member

    #3
    Jan 30, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    12:29 ni saa 6 na dakika 29!
     
  4. R

    Rachel frank Member

    #4
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    duh!mimwenye nimeclia hiyo.ntavuna nilichopanda
     
  5. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #5
    Jan 30, 2012
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kwenye mtandao wameshaweka? Mbona taarifa zako hazijitoshelezi?
     
  6. R

    Rachel frank Member

    #6
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    tutakimbiana humu bt everything ll b cul.zo yaje cz nmechoka kusubir
     
  7. rfjt

    rfjt Senior Member

    #7
    Jan 30, 2012
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Hapo kwenye red, umekosea au ndivyo ulivyotaka isomeke na ieleweke hivyo?

    Sote tunajua kuwa waziri wakati wo wote ktk mwaka huu a-ta-tangaza matokeo. Tusichokijua na ambacho tunataka kujua ni tarehe gani? Bado hujatupa taarifa ya maana hapa labda ni kutujulisha tu kuwa atakayetangaza atakuwa waziri, taarifa ambayo sio wanayoitaka wanajf kwa sasa.
     
  8. R

    Rachel frank Member

    #8
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    we av done de best papa ll do de rest
     
  9. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #9
    Jan 30, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,789
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    ooh! kumbe bado wakusoma?
     
  10. nachid

    nachid JF-Expert Member

    #10
    Jan 30, 2012
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    ngoja tuone isije ikawa kama mwaka jana

    • :lol:

     
  11. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #11
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    kwanini mkimbiane?
    kipi kinachoshangaza hapo?
     
  12. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #12
    Jan 30, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,789
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    nimependezwa tu na jina lake ndo maana nikamuuliza kiuchokozi.
     
  13. K

    KakaNanii JF-Expert Member

    #13
    Jan 30, 2012
    Joined: Sep 28, 2008
    Messages: 325
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kazi hipo leo,kivumbi cha leo.naomba yaje kama ninavyotarajia
     
  14. +255

    +255 JF-Expert Member

    #14
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 1,732
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    Naibu waziri kazi yake kutangaza ya shule za msingi
     
  15. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #15
    Jan 30, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Ni saa ngapi Mkubwa??
     
  16. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #16
    Jan 30, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,631
    Trophy Points: 280
    Kwa kiingereza hiki unategemea matokeo gani tofauti badala ya kuwahi tu fomu pale VETA ili angalau uambulie ufundi stadi!!??
     
  17. t

    the aziz adam New Member

    #17
    Feb 2, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wapendwa jf matokeo ni lazima yatangazwe .Nijulishen kinaganaga kuhus standardization ina kua vp hiy??
     
  18. M

    Marandura Senior Member

    #18
    Feb 2, 2012
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh! Umeua mkuu. Na huko Veta wanaitaji uwe Na "D" mbili.
     
  19. I

    IKERA Member

    #19
    Feb 3, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mm natafuta wafanyakazi lakini wawe angalau na D 2.
     
  20. P

    Pigachini2015 Member

    #20
    Feb 3, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani naibu waziri wa elimu yupo Dodoma labda useme Waziri mkuu wa elimu! Na matokeo kutangazwa saa 11 tbc ni uwongo maana bunge litakuwa live!
     
Loading...