Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matokeo kidato cha nne live! what next?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by kakakuona40, Feb 8, 2012.

  1. kakakuona40

    kakakuona40 JF-Expert Member

    #1
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tusubiri kuona comments za maaskofu maana hali ni mbaya katoka shule zao, kweli nimeamini serikali ya CCM kiboko hakuna wizi tena wa mitihani, Vihiyo watakwisha soon, na ukweli utajulikana.
    mfano ni huu hapa chini
    kazi kwenu
    [h=3]S4011 ST AGATHON SECONDARY SCHOOL
    [/h][h=3]DIV-I = 0 DIV-II = 0 DIV-III = 2 DIV-IV = 18 FLD = 16[/h]
     
  2. M-mbabe

    M-mbabe JF-Expert Member

    #2
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 2,839
    Likes Received: 745
    Trophy Points: 280
    hii shule lazima itakuwa ya mama rwakatare wa ccm hii!
     
  3. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #3
    Feb 8, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,239
    Likes Received: 2,434
    Trophy Points: 280
    nafikiri kanisa katoliki lifanye uchunguzi wa hizi shule zinazotumia saints.
    in reality that dam fuc...k...n school is not managed by kanisa.

    lakini pia mkuu umeona top ten eh!! shule ngapi za kanisa zipo. hesabu hallafu uje uniambie.
     
  4. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #4
    Feb 8, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Anayefeli ni nani ni kanisa au mwanafunzi? Mbona kuna shule nyingi za st zimefanya vizuri?
     
Loading...