Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matokeo kidato cha Nne Asilimia 46 wame-score Zero!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Eghorohe, Feb 9, 2012.

  1. Eghorohe

    Eghorohe JF-Expert Member

    #1
    Feb 9, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 223
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Na mwandishi wetu Fredy Azzah-Gazeti la mwananchi February 9, 2012
    BARAZA la Mtihani la Taifa(Necta) limetangaza matokeo ya mtihani wa kidato cha nne uliofanyika mwaka jana yanaonyesha kuwa asilimia 53.59 ya wanafunzi 426,314 waliofanya mtihani huo wamefaulu.

    Maana yake 53.59% wamepata division 1-4, na waliobaki wamepata zero,hata waliopata division four ya 31 nao wanahesabika wamefauru. Hivyo waliopata zero ni 46.41%
     
  2. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    na waliopata 4 ni % ngapi?
     
  3. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,519
    Likes Received: 9,303
    Trophy Points: 280
    wamefauru = wamefaulu
     
  4. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    wamepasi
     
  5. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #5
    Feb 9, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,816
    Likes Received: 637
    Trophy Points: 280
    s0497 temeke youth muslim secondary school
    div-i = 0 div-ii = 0 div-iii = 0 div-iv = 9 fld= 16
     
  6. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #6
    Feb 9, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hayo ndio matunda tuliokuwa tunayapanda miaka minne iliyopita..
     
  7. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #7
    Feb 9, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Haya ni mafanikio makubwa kwa serikali ya ccm, maana malengo yake ni kutuanzishia shule za kata zisizo na vifaa wala waalimu ili kuzalisha mambumbumbu wengi ili watoto wao wanaosomeshwa kwenye mashule bora na wengine nje ya nchi waje wawatawale watoto wetu milele.
     
  8. A

    Aisia Member

    #8
    Feb 9, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aisee sijui tunaipeleka wapi nchi, kama wasomi ndo hivyo tena tumekwisha
     
  9. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #9
    Feb 9, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    teh teh teh teh
     
  10. mlaizer

    mlaizer JF-Expert Member

    #10
    Feb 10, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    waliopata div.1 mpaka 3 = 9.98%
    waliopata div.4 =43.39%
    waliopata div.0= 46.63%
    Kwa wastani waliofaulu vizuri ni kama 10% yaani kati ya wanafunzi 100 waliofanya mtihani ni wanafunzi 10 tu ndio wanauwezo wa kuendelea na kidato cha 5.Hivyo nchi iko ICU kwa sababu ya wizara ya elimu kupewa likizo kwa muda mrefu.
     
  11. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #11
    Feb 10, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,009
    Likes Received: 864
    Trophy Points: 280
    Pathetic! Hawa wote (90%) tunawapeleka wapi? Yaani hili ni janga la kitaifa.
     
  12. s

    sweke 34 JF-Expert Member

    #12
    Feb 10, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamaa inabidi wakae chini na kuacha kupigania hijabu na misikiti mashuleni. Nasubiri kwa hamu radio iman watajadili vipi haya matokeo.
     
  13. mlaizer

    mlaizer JF-Expert Member

    #13
    Feb 10, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lengo nadhani ilikuwa ni kuzalisha WAJINGA(FOOLS PRODUCTION),hivyo kwa hili serikali nadhani wamefanikiwa.walitaka watu ambao wataweza kutawalika kirahisi lakini huenda hii ikageuka ikawa kinyume chake.
     
  14. I

    IFRS 9 Senior Member

    #14
    Feb 10, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mtaacha lini udini?
     
  15. data

    data JF-Expert Member

    #15
    Feb 11, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,763
    Likes Received: 1,652
    Trophy Points: 280

    wamepita
     
  16. ha ha ha

    ha ha ha JF-Expert Member

    #16
    Feb 13, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa mfumo huu wamejitahidi. Tujiandae kushuhudia makubwa huko mbeleni.
     
Loading...