Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matokeo kidato cha nne 2013

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by rangau, May 22, 2013.

  1. rangau

    rangau Member

    #1
    May 22, 2013
    Joined: May 12, 2013
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kulikuwa na tetesi kuwa Matokeo Mapya ya kidato cha Nne yangetoka wiki iliyopita Kulikoni? Serikali yetu mbona siwaelewi jamani?
    Hamjui mnatupandishia Kisukari mnapotudanganya? Jamani, na Advanced level au Chuo ni Lini mwaka huu?
     
  2. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #2
    May 22, 2013
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,497
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Too much... si kuna thread zinaongelea haya mambo,!? hadi na wewe uanzishe yako!??
     
  3. I

    Isaack Newton JF-Expert Member

    #3
    May 22, 2013
    Joined: Apr 15, 2013
    Messages: 506
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Mkuu mbona karibu yanatoka! waache necta bado wanayachakata ili idadi iwe kubwa! tuombe Mungu mkuu!
     
  4. Loy MX

    Loy MX JF-Expert Member

    #4
    May 22, 2013
    Joined: Mar 26, 2012
    Messages: 1,259
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mpaka inaboa kila muda unakutana na thread mpya za aina hii..
     
  5. CompaQ

    CompaQ JF-Expert Member

    #5
    May 22, 2013
    Joined: Dec 31, 2012
    Messages: 249
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
  6. I

    Isaack Newton JF-Expert Member

    #6
    May 22, 2013
    Joined: Apr 15, 2013
    Messages: 506
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    sasa we mkuu unaboreka nini kama unaboreka usichangie hoja subiri mpaka waanzishe thread nyingine au anzisha thread yako mwenyewe!
     
  7. I

    Isaack Newton JF-Expert Member

    #7
    May 22, 2013
    Joined: Apr 15, 2013
    Messages: 506
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Wameshamaliza kufanya nini mkuu mbona haujasomeka vizuri!
     
  8. Yegoo

    Yegoo JF-Expert Member

    #8
    May 22, 2013
    Joined: Nov 14, 2012
    Messages: 1,302
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    arRGH!! Nyie vijana wa mulugo mbona mchecheto mitandaoni!
     
  9. D

    Dr Ntinkutina. JF-Expert Member

    #9
    May 22, 2013
    Joined: Apr 25, 2013
    Messages: 310
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Yaika mwana wasu, wbhana wbhanu wbhatali na bhwenge, tubhaleke chonka.
     
  10. I

    Isaack Newton JF-Expert Member

    #10
    May 22, 2013
    Joined: Apr 15, 2013
    Messages: 506
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Tuliza munkali mkuu,mpaka sasa kuna zaidi ya wanafunzi 50000 wamepata nafuu ya kuendelea na A -level.na mchakato wa kuchakata matokeo una endelea kwa hiyo don't loose hope kama una Dv 4 ya 30 kushuka chini unaweza ukapita wala usihofu we kuwa na imani na umwombe mungu!
     
  11. I

    Isaack Newton JF-Expert Member

    #11
    May 22, 2013
    Joined: Apr 15, 2013
    Messages: 506
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    JF kweli imevamiwa na vichaa.mtu unaandika kitu hata hakieleweki unafikiri sisi wote ni wapuuzi kama ww! idiot mkubwa!
     
  12. Davies Davies

    Davies Davies Senior Member

    #12
    May 22, 2013
    Joined: May 20, 2013
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hahahahaaaa kasha shiba chai huyo mkuu
     
  13. T

    Thema JF-Expert Member

    #13
    May 22, 2013
    Joined: May 8, 2013
    Messages: 302
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Na kweli mkuu nokubhaleka chonka lasivo wataumiza vichwa vya watu bure.
     
  14. A

    Abubaro D Member

    #14
    May 22, 2013
    Joined: Apr 5, 2013
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani mbona mnamzingua kijana huyo, presha ndo inamsumbua xo acheni kutema pumba kama huna cha kujibu, piga kimya.
     
  15. M

    Mipale Steve JF-Expert Member

    #15
    May 22, 2013
    Joined: Jan 26, 2013
    Messages: 388
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mbulula wewe unafkri mtihan wa taifa n kama test drsn? 2lia ungoje uvune ulichopanda
     
  16. I

    Isaack Newton JF-Expert Member

    #16
    May 22, 2013
    Joined: Apr 15, 2013
    Messages: 506
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Hv mkuu JF haina sheria kali kwa wale wanaotumia lugha chafu humu ndani? maana unakuta mtu yupo serious enogh anauliza kitu cha msingi ili apate ushauri,matokeo yake ana ambulia matusi! kwa mwendo huu wabongo hatuta progress hata kidogo!
     
  17. Dean

    Dean JF-Expert Member

    #17
    May 22, 2013
    Joined: Jan 1, 2013
    Messages: 525
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    unailaumu serkal kwan yenyewe ndo ilikupa hizo tetesi
     
  18. I

    Isaack Newton JF-Expert Member

    #18
    May 22, 2013
    Joined: Apr 15, 2013
    Messages: 506
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    ww ndo mbulula sasa,umejibu upuuzi mtupu,kama huna cha kuchangia kalale!
     
  19. I

    Isaack Newton JF-Expert Member

    #19
    May 22, 2013
    Joined: Apr 15, 2013
    Messages: 506
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Humu kuna form four walio chora mazombi na wameambulia dv 0 hivyo wanamuonea wivu dogo! cha kumsihi huyo dogo asisikilize upuuzi wa watu wasiojielewa atapita tu mbona!
     
  20. I

    Isaack Newton JF-Expert Member

    #20
    May 22, 2013
    Joined: Apr 15, 2013
    Messages: 506
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    wewe ndo haujielewi kabisa mkuu,inaonekana haujamuelewa huyo kijana kuwa mstaarabu ueleweshwe sio unakurupuka tu!
     
Loading...