Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matokeo kidato cha nne 2013/2014

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by WilliusNamweringo, Jan 29, 2014.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. W

    WilliusNamweringo Member

    #1
    Jan 29, 2014
    Joined: Jan 23, 2014
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Matokeo y kdato ch nne 2013/2014 inaelezwa kuwa yatatoka feb,9 lakn pressure juu y matokeo kwa wanafnz n gumzo.
     
  2. nachid

    nachid JF-Expert Member

    #2
    Jan 29, 2014
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 841
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 18
    kwa div 5 hamna tatizo la kufeli
     
  3. f

    fabb89 New Member

    #3
    Jan 29, 2014
    Joined: Jan 28, 2014
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ngoja tusikilizie aseee
     
  4. kapalamsenga

    kapalamsenga JF-Expert Member

    #4
    Jan 29, 2014
    Joined: Jul 15, 2013
    Messages: 3,021
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 48
    Ushapata div 5 kwa kuwa na F/a (KPa) kichwani mwako

     
  5. Tky

    Tky JF-Expert Member

    #5
    Jan 29, 2014
    Joined: Oct 1, 2012
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inasemekana ufuaru umeongezeka, dv 5 60%
     
  6. W

    WilliusNamweringo Member

    #6
    Jan 29, 2014
    Joined: Jan 23, 2014
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa mjb wa serkal ufaul umeongzeka had 95%
     
  7. M

    Mtaule mgunda Senior Member

    #7
    Jan 30, 2014
    Joined: Jan 25, 2014
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 6
    Mmm yan 2yasubr c 2lifanya wenyewe mkuu.
     
  8. Juma WALEO

    Juma WALEO JF-Expert Member

    #8
    Jan 30, 2014
    Joined: Jan 16, 2014
    Messages: 205
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Source mkuu....!
     
  9. godimpare

    godimpare JF-Expert Member

    #9
    Feb 10, 2014
    Joined: Feb 10, 2014
    Messages: 638
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    cio tar 9 mpaka tar 20
     
  10. SHOOyaKIBABE

    SHOOyaKIBABE JF-Expert Member

    #10
    Feb 10, 2014
    Joined: Feb 10, 2014
    Messages: 1,095
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 48
    Ngoja tuone tokeo la kwanza bila Mama Ndalichako
     
  11. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #11
    Feb 11, 2014
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,348
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 63
    ya nini yote hii.. watz wenzangu epukeni utapeli huu...
     
  12. N

    Nyigo Jackson Jn Senior Member

    #12
    Feb 11, 2014
    Joined: Sep 2, 2013
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    matoke yatatoka tuu muda ukifika vijana!
     
  13. j

    jekisaro Member

    #13
    Feb 11, 2014
    Joined: Aug 24, 2013
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi ni kweli kuna Div.5? Naomba mnijuze jaman
     
  14. t

    taratibujunior New Member

    #14
    Feb 12, 2014
    Joined: Feb 9, 2014
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Matokeo Mkaushie dogo kisela lukozi sec school
     
  15. k

    kagossey7 Senior Member

    #15
    Feb 12, 2014
    Joined: Jan 5, 2014
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakna cha matokeo mpka mwenz wa tano
     
  16. r

    roman lucas New Member

    #16
    Feb 15, 2014
    Joined: Feb 15, 2014
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    4m 4 waliomaliza presha inapanda presha inashuka
     
  17. MRISHO KOMBO

    MRISHO KOMBO Senior Member

    #17
    Feb 15, 2014
    Joined: Apr 9, 2013
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kawambwa atangaza matokeo leo dv 5 ni 69%
     
  18. c

    cylivester JF-Expert Member

    #18
    Feb 15, 2014
    Joined: Aug 19, 2013
    Messages: 151
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    presha ya nn akat kuna div 5
     
  19. C

    City Hunter King New Member

    #19
    Feb 16, 2014
    Joined: Feb 11, 2014
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    2mechoka kusubr jaman''!!
    plz anayejua yanatoka ln atujuze coz prexha juu''!!!
     
  20. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #20
    Feb 16, 2014
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 7,700
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 83
    hapa sio fb we mtoto,tumia maneno ya kueleweka utapigwa BAN kabla ya matokeo kutoka!
     
Loading...
Similar Threads - Matokeo kidato Forum Date
Matokeo ya Kidato cha Nne Jukwaa la Elimu (Education Forum) Feb 26, 2016
Kuna dalili za kuua shule za Serikali baada ya matokeo kidato cha 4 Jukwaa la Elimu (Education Forum) Feb 22, 2016
Baraza la Mitihani (NECTA) latangaza Matokeo ya Kidato cha Nne 2015 Jukwaa la Elimu (Education Forum) Feb 18, 2016
Mwenye taarifa kuhusu kucheleweshwa kwa matokeo ya kidato cha nne ya mwaka 2015 Jukwaa la Elimu (Education Forum) Feb 14, 2016
Matokeo ya Kidato cha Pili 2016 Jukwaa la Elimu (Education Forum) Jan 16, 2016
Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page