Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

matokeo kidato cha nne 2012/2013

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Deejay nasmile, Feb 10, 2013.

  1. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #1
    Feb 10, 2013
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,109
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 48
    FAILED.jpg

    sasa unashangaa nini!!! Hayo ndio matokeo yako uliyokuwa uanyaulizia kila siku
     
  2. Justin Dimee

    Justin Dimee JF-Expert Member

    #2
    Feb 10, 2013
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 1,129
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 48
    Wajipange tu kuzurura mtaani na kujibwetekea tu kama hana hela yakurudia ndo kitu kitakacho fuata apo coz hana namna tena.
     
  3. C

    Calvin donalds New Member

    #3
    Feb 10, 2013
    Joined: Feb 10, 2013
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahahaha una utan na wa2 wew
     
  4. ndendi

    ndendi JF-Expert Member

    #4
    Feb 11, 2013
    Joined: Nov 29, 2012
    Messages: 628
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 18
    Nafasi za kupiga debe ziko wazi,nyingi tu.
     
  5. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #5
    Feb 11, 2013
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,109
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 48
    niwekee moja...kuna demu wangu mmoja alilisiti afu amefeli tenaaaaa hahahah
     
  6. M

    MRIHI Member

    #6
    Feb 11, 2013
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Natafuta dereva wa bodaboda,matokeo yakikuzingua nitafute.
     
  7. I

    Ignatus Ndibalema New Member

    #7
    Feb 12, 2013
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kufeli mtihani siyo kufeli maisha, dont be discouraged. Hiyo iwe changamoto
     
  8. D

    Dula Ngwangwa Member

    #8
    Feb 12, 2013
    Joined: Feb 9, 2013
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Poa tu! lkn bodaboda lenywe co mbovu??? pia lisiwe la urithi mana kutoana sadaka naogopa...
     
  9. T

    Tsaxara Hano New Member

    #9
    Feb 13, 2013
    Joined: Jan 28, 2013
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmmh!! Mnafanya mzaha?
     
  10. S

    Sintembwa Member

    #10
    Feb 13, 2013
    Joined: Feb 10, 2013
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwaka wao huuu maana sijawahi ona graf ya ufahuru inaongezeka ni kila mwaka nafuu ya uliopita sasa hapo ndo shazi mtaani karibuni mtaani ila msikate tamaa maana maisha ndo kipimo cha akili yakiwashinda na hayo basi ninyi ndo kwish neh.
     
  11. N

    Ndelejha JF-Expert Member

    #11
    Feb 13, 2013
    Joined: Dec 22, 2012
    Messages: 287
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mleta mada unakifahamu kidato cha nne..!!?? au ndo vile darasa la nne ukaona inatosha ukakimbilia u dj..!?? pole
     
  12. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #12
    Feb 13, 2013
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,109
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 48
    mmmh we unadhani udj kama siasa ambazo zinaenda kwa propaganda na porojo kibaoo....u deejay wito mkuu akili zaidi inahitajika
     
  13. A

    ALLY-AMMY Member

    #13
    Feb 13, 2013
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tusiwatishee, bado niwadogozetu kwani kila familia ina Mtahiniwa...............
     
  14. r

    ruwa New Member

    #14
    Feb 13, 2013
    Joined: Jan 28, 2013
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona matokeo hayawekwi kwenye mtandao?
     
  15. t

    the politician New Member

    #15
    Feb 18, 2013
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jaman matokeo yanapatikana vp!
     
  16. M

    Mama timmy JF-Expert Member

    #16
    Feb 18, 2013
    Joined: Jan 2, 2013
    Messages: 660
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwa waliofaulu hong era sana na msibweteke na majibu Haya watu wanatoka na one ya point 7 ,six anatoka na dv 0 .waliofeli poleni na muchukulie Kama ni changamoto kwenu!simama ulipoanguka chagua njia ya kupitia mpaka utimize ndoto zako.kila laheri
     
  17. P

    Presida2020 Senior Member

    #17
    Feb 18, 2013
    Joined: Feb 17, 2013
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vijana wa sekondari waanze kuwa wabunifu hii ni moja tu ya mbinu kupunguza ajira. Ajira TATIZO NGUGU ZAN.GU.
     
  18. R

    Razzydoctor New Member

    #18
    Feb 18, 2013
    Joined: Feb 18, 2013
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Matoke haya noumar 2lio bahatika kuwa hat college 2mshukur mungu sana
     
  19. Winnysammy

    Winnysammy Member

    #19
    Feb 19, 2013
    Joined: Feb 18, 2013
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukipanda Michigan huvuni maembe get that in Ur head
     
  20. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #20
    Feb 19, 2013
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,291
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 38
    lakini ni kweli kabisa.
    Nalog off
     

Share This Page