Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matokeo kidato cha nne 2009

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Tripo9, Feb 6, 2010.

  1. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #1
    Feb 6, 2010
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,109
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
  2. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #2
    Feb 6, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,549
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
  3. R

    Rutakyamilwa JF-Expert Member

    #3
    Feb 6, 2010
    Joined: Feb 27, 2009
    Messages: 294
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    mwenye fununu na top 10 aturushie wadau
     
  4. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #4
    Feb 6, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,299
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 38
    sasa hawa nao bana yaani wanatangaza halafu kwenye website hawajaweka...what a shame??TZ nakulilia nchi yangu.yaani tunaongoza ofisi za serikali kama tuko kilabuni kwenye komoni
     
  5. Fugwe

    Fugwe JF-Expert Member

    #5
    Feb 6, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,495
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 48
    Wamewaweka vijana wetu roho juu. wametembelea internet cafe mpaka miguu inawauma kwenye mtandao hakuna kitu. Bora watuambie wakiwa tayari kuliko walivyofanya
     
  6. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #6
    Feb 6, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,549
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Vuta subira mkuu,
    Matokeo ndiyo yanawekwa katika mtandao!
    Si unajua mwendo kasi wa 'internet za bongo'?

    ******

    OUR MOTTO is to serve you better anywhere and everywhere !
    Your satisfaction is our pleasure! (NECTA)
     
  7. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #7
    Feb 6, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,549
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    MATOKEO PIA YANAPATIKANA KWA KUTUMA SMS YENYE FORMAT: matokeoXnambaKituoXnambaMtahiniwa MFANO: matokeoXs0101X9999 KWENDA 15311 HII NI KWA WATEJA WA VODACOM PEKEE. UTATOZWA TZS 400 TU!
     
  8. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #8
    Feb 6, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,549
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    MATOKEO PIA YANAPATIKANA KWA KUTUMA SMS YENYE FORMAT: matokeoXnambaKituoXnambaMtahiniwa MFANO: matokeoXs0101X9999 KWENDA 15311 HII NI KWA WATEJA WA VODACOM PEKEE. UTATOZWA TZS 400 TU!

    ***
    Baada ya muda mfupi tembealea hapa!

    MATOKEO YA KIDATO CHA 4, 2009

    CSEE

    QT
     
  9. s

    salolila Member

    #9
    Feb 6, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    shenzi wanatia viwewe wadogo zetu
    kwanini wanachelewa kuyaachia
    wanatangaza kwenye net bado!!!
     
  10. s

    sksksk Member

    #10
    Feb 6, 2010
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kufunguka ndo kazi ngumu kwa sasa.
     
  11. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #11
    Feb 6, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,039
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 38
    Wamekula fedha yangu na matkeo hawaleti!!!!!!
     
  12. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #12
    Feb 6, 2010
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,422
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 63
  13. Majita

    Majita JF-Expert Member

    #13
    Feb 6, 2010
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 574
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 18
    Duuuu ni mabaya kweli
     
  14. Butola

    Butola JF-Expert Member

    #14
    Feb 6, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,152
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ata mie washanila pesa yangu bila kunitumia matokeo, Pape inabidi ujisafishe juu ya hilo, huu ni wizi!!
     
  15. C

    Consultant JF-Expert Member

    #15
    Feb 6, 2010
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,302
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 48
    Mkuu, website yenyewe haifunguki!

    Au wameingia offline ili waweze kuyaweka hayo matokeo kwa nafasi!?
     
  16. Vitendo

    Vitendo JF-Expert Member

    #16
    Feb 6, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 599
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 18
  17. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #17
    Feb 6, 2010
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,109
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    Kwa kuongezea:

    Waliofaulu 72.51% ya wanafunzi wote.
    Ufaulu umeshuka kwa 11% kulinganisha na mwaka 2008.
    Waliopata div. I mpaka III. ni 17.85%

    Njia alizotupa Mkuu Pape kupata matokeo tuzipe muda zitafanyakazi tu kwani ndo kwaanza matokeo yenyewe yametoka leo.
    Tuwe patient!
     
  18. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #18
    Feb 6, 2010
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,667
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 48
    Check the 1st post
     
  19. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #19
    Feb 6, 2010
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,820
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 63
    Nimeona baadhi ya matokeo..du!!
     
  20. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #20
    Feb 6, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,292
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    mwe pole ndugu yangu, siku nyingine ukisikia kelee mahali, jifiche uchungulie kinachoendelea kwanza
     
Loading...
Similar Threads - Matokeo kidato Forum Date
Matokeo ya Kidato cha Nne Jukwaa la Elimu (Education Forum) Feb 26, 2016
Kuna dalili za kuua shule za Serikali baada ya matokeo kidato cha 4 Jukwaa la Elimu (Education Forum) Feb 22, 2016
Baraza la Mitihani (NECTA) latangaza Matokeo ya Kidato cha Nne 2015 Jukwaa la Elimu (Education Forum) Feb 18, 2016
Mwenye taarifa kuhusu kucheleweshwa kwa matokeo ya kidato cha nne ya mwaka 2015 Jukwaa la Elimu (Education Forum) Feb 14, 2016
Matokeo ya Kidato cha Pili 2016 Jukwaa la Elimu (Education Forum) Jan 16, 2016

Share This Page