Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matokeo kidato cha 4 shule za kata

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mipawa Happiness, Feb 12, 2012.

  1. M

    Mipawa Happiness Member

    #1
    Feb 12, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hv hz shule za kata zilianzishwa lengo likiwa nini?maana asilimia 99.9 wanaomaliza wana div 4,wengi wao ni ziro.sasa zilijengwa kwa ajil ya kukuza watoto?
     
  2. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #2
    Feb 12, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kama huna habari, basi ngoja nikupashe; Haya ni mafanikio makubwa kwa serikali ya ccm, maana malengo yake ni kutuanzishia shule za kata zisizo na vifaa wala waalimu ili kuzalisha mambumbumbu wengi ili watoto wao wanaosomeshwa kwenye mashule bora na wengine nje ya nchi waje wawatawale watoto wetu milele.
     
Loading...