Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matokeo kid. Cha pili

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BUCHANA, Feb 5, 2012.

  1. B

    BUCHANA Member

    #1
    Feb 5, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Baada ya kutoa matokeo sasa ndo nimeelewa kigugumizi cha serikali kuyatoa huku watoto wake zaidi ya nusu hawakufikisha 30!! Sijui kutatokea miujiza gani ili 2012 washindwe wachache wastani uzingatiwe!
     
Loading...