Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matokeo jimbo la Ukonga ni vipi jamani?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Zogwale, Nov 2, 2010.

  1. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #1
    Nov 2, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,470
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    Ndugu wadau mwenye taarifa ya matokeo jimbo la Ukonga tunaomba rusheni hapa. Mbona kimya sana kule? Chadema ilikuwa na nguvu sana kule wakati wa kampeni. Hebu kieleweke wadau!! Mnyika mambo sawa kwako sasa fuatilia majimbo ya Segerea na Ukonga. Kawe Halima anasubiri kutangazwa tu. Na pengine atakuwa ameshatangazwa tayari.
     
  2. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,470
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    Jamani ukonga ni vipi? Tumeshalikatia tamaaa au ni kitu gani? Au tayari mna majibu kuwa ni ssm? hata yale ya tetesi?
     
Loading...