Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matokeo jimbo la Arumeru mashariki yatakua hivi

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by beko, Mar 9, 2012.

  1. b

    beko Senior Member

    #1
    Mar 9, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ndugu wadau wa JF, yafuatayo yatakua matokeo ya kura za ubunge jimbo la Arumeru. Hii ni kwa Mijibu wa utafiti binafsi nilioufanya kabla hata ya kampeni kuanza

    CHADEMA betwee 65%-70%
    CCM arround 30%
    All other parties less than 5%

    Nawakilisha.
     
  2. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #2
    Mar 9, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu nadhani CHADEMA 85% -90%
     
  3. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #3
    Mar 9, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hali ni tete huko,na kuna nimesikia Mkapa kagoma kuzindua kampeni je ni kweli?
     
  4. K

    Kiboko Yenu JF-Expert Member

    #4
    Mar 9, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haya si mawazo ya mtu mwenye akiri timamu mwenye kujua siasa za tz
     
  5. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #5
    Mar 9, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Mi natabiri hivi
    Ccm 63 %
    Chadema 35 %
    HUTAKI UNAACHA.
     
  6. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #6
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    usiwe hna haraka ccm wanapanga kuiba kura
     
  7. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #7
    Mar 9, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Natamani kila kitu kiende kama unavyotabiri shekhe.
     
  8. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #8
    Mar 9, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    CHADEMA watashinda lakini CCM watachakachua na siyoi atatangazwa mshindi.
     
  9. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #9
    Mar 9, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,556
    Likes Received: 6,184
    Trophy Points: 280
    Mkuu Beko, asante kwa utabiri, uchaguzi Arumeru ulishamalizika zamani na matokeo ndio kama hayo ila the other way round!. Kinachoendelea sasa ni kutimiza tuu matakwa ya kufuatwa kwa taratibu, sheria na kanuni!.
     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    Mar 9, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Hata mimi nimesikia kuwa mzee Mkapa kakataa kuzindua kampeni.
     
  11. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #11
    Mar 9, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ansante sana marehem sheikh yahya
     
  12. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #12
    Mar 9, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,907
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Kumbe!!!
     
  13. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #13
    Mar 9, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Vipi % itakayoharibika na zitakazoibiwa na ccm?
     
  14. L

    LOMAYANN JF-Expert Member

    #14
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 1,082
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145

    This time sahau kusikia chadema wakilalamika kwamba wamechakachuliwa huku meru wanashinda kwa ushindi ambao hautafaa kuchakachua na wamepanga safu za makamanda kila kijiji mawakala ni wazoefu kumbuka wale waliosimamia lema, mbowe na ndesamburo wakashinda wote watakuwa arumeru............. this time ushindi ni lazima, wanaccm wengi mpaka mabalozi washaikana ccm na wameahidi kuchagua CDM wengine wanafanya kimya kimya tu hawajitangazi ila sisi tulioko nao vijijini tunajua hata juzi pale kata ya maji ya chai kuna wajumbe walikoswakoswa na chadema & TAKUKURU waliporudi vijijini wameona wanahatarisha maisha yao kwa kuisaidia ccm ( wameshaanza kuogopa)
     
  15. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #15
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Unamuwakilisha nani? nyie ndiyo huwa mnalia na kudai matokeo yamechakachuliwa baada CCM kupata 65% to 90% itakavyokuwa Arumeru mashariki.
     
  16. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #16
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Great thinker siku zote haleti hoja ya kudhani humu. Fanyeni utafiki makini ndiyo urudi hapa wewe na huyu aliyeleta huu uzi.
     
  17. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #17
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Another Sheikh Yahaya at work!
     
  18. g

    gidytitus JF-Expert Member

    #18
    Mar 9, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 333
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    Alloo hali ni tete huku kwetu Arumeru, Vituo vya Polisi na FFU vimehamia mtaani kwetu, sijui ni kwa nini hawa jamaa wana mawazo finyu! Afu kumbukeni huu ni uchaguzi ni kati ya CDM na Chama cha Lowassa, CCM wameshajiengua kwenye hiki kinyang'anyilo, Ndo mana Mzee Mkapa kawa mwelevu na kuamua kuwachunia kuja kuzindua campeni. Heko CDM mana Uongozi wa Arumeru upo mkononi mwenu! Nichukue nasfi hii kuwaalika wananchi wote wa Tz kuhudhuria uzinduzi wa Campeni wa kumnadi mgombea wetu mahili na mpiganaji wa kweli, Kijana Joshua Nassarii!
     
  19. K

    Kifuna JF-Expert Member

    #19
    Mar 9, 2012
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 424
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kura za kweli za CCM 20% watakazoiba(kuchakachua)35% Jumla ya kura za ccm ni 55% na hawa CDM kura zote ni 40% uwezo wa kuchakachua hawana. Asilimia zitakazobaki na zile zilizochakachuliwa za ccm ni kura zitakazo haribika.Sasa ccm watatumia mwanya huo wa kuharibika kwa kura kuchakachua.

    Ni mtazamo tu!!
     
  20. g

    gidytitus JF-Expert Member

    #20
    Mar 9, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 333
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    Unaishi wapi ndugu yangu??? Upo Arsh au upo mikoani? Sidhani kama kweli unaifahamu vzr halisi iliyopo Arumeru! Pole sana, rudi tena ukafanye utafiti upya! Kwa taarifa yako CDM itapita bila kizuizi chochte!
     
Loading...