Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

matokeo!!!hebu niwekeni wazi!!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Cleverest, Jan 28, 2012.

  1. C

    Cleverest Member

    #1
    Jan 28, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    leo tarehe 28 mida ya sa 1 ucku...nimekaa home ghafla nje naskia kelele...nauliza nn?!jibu nililopata results 4m 4 tayr...kabla cjakurupa wana jf na wanaskonga em nambieni pana paukweli hapa kuhusu hili?!!
     
  2. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #2
    Jan 28, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,686
    Likes Received: 638
    Trophy Points: 280
    hiyo inaitwa hallucination,yaani kusikia au kuona vitu ambavyo kiukweli havipo.Nenda hospitali mkuu.
     
  3. myhem

    myhem JF-Expert Member

    #3
    Jan 28, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    tafadhali hebu fuata ushauri wa Ndebile hapo juu!
     
  4. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #4
    Jan 28, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Lakni kweli jaman kama kweli hzo rzats tayar hebu tujuzeni koz 2shachoka kusubir
     
  5. M

    Mwanyava JF-Expert Member

    #5
    Jan 28, 2012
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Siamini kama ulikuwa macho!! Nadhani ulikuwa unaota ...

    Website ya baraza la mitihani isiwe nayo? Hao wengine wanayatoa wapi?
     
  6. IrDA

    IrDA JF-Expert Member

    #6
    Jan 29, 2012
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 503
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Server ya NECTA imeingia virus,hivyo matokeo yote yamefutika..sasa wanafanya process ya kuyadigitalize upya
     
  7. C

    Cleverest Member

    #7
    Jan 29, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahah asanteni wakuu japo ndebele kashamaliza kila ki2
     
  8. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #8
    Jan 29, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,686
    Likes Received: 638
    Trophy Points: 280
    huu ni usemi wa wachina: 'kama ningepewa mti wa kukata miaka minne,miaka mitatu yote ningeitumia kunoa shoka' maana yake rahisi ni kwamba unyeti wa kazi ni maandalizi ya kufanya kazi hiyo. Walionoa shoka zao kwa miaka 3 na miezi 8 sasa hivi wamelala na asubuhi hao kwenye pre-fV tuition.
     
  9. C

    Cleverest Member

    #9
    Jan 30, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duh ata hjaweka ushahid wa kihistoria wala wakisayansi!!so 2naitia kapuni teh..teh..
     
Loading...