Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

matokeo diploma ya walimu 2013

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Rjohn, Jul 13, 2013.

  1. Rjohn

    Rjohn JF-Expert Member

    #1
    Jul 13, 2013
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 566
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kama una info' kuhusu lini matokeo ya diploma ya walimu wa 2013, tafadhari nieleze maana presure inazidi mno
     
  2. F

    Flammable JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2013
    Joined: May 1, 2013
    Messages: 882
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kumbe hata diploma wanakuwa na presha?
     
  3. Rjohn

    Rjohn JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2013
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 566
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    muulze yeyote aliyepga hyo paper mwaka huu akuambiE
    kibaya zaidi unatakiwa kufaulu masomo yote uliyopigia paper unles hakuna ajira, na cunajua mziki wa NECTA