Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matokeo darasa la saba-swali kwa waziri

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mkombozi, Dec 5, 2010.

  1. M

    Mkombozi JF-Expert Member

    #1
    Dec 5, 2010
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 606
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wengi kama tulivyosikia matokeo ya Darasa la saba yametoka.Kati ya waliofanya laki 8 ni laki 4 wamefaulu,kati ya waliofaulu pia watachaguliwa wachache kujiunga kidato cha kwanza.Waziri ajibu hao laki nne hawakufaulu waende wapi?Ajibu hili swali kiufasa zaidi bila kuweka siasa
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Dec 5, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Tunamsubiri!
     
  3. Shedafa

    Shedafa JF-Expert Member

    #3
    Dec 5, 2010
    Joined: May 21, 2008
    Messages: 791
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hivi haya matokeo yameshabandikwa mashuleni, au wapi yanaonekana?
     
  4. Cherrylicious

    Cherrylicious Member

    #4
    Dec 6, 2010
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yamebandikwa kwenye ofisi za kata....
     
Loading...