Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matokeo darasa la saba 2011 kutangazwa leo

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Brightman Jr, Dec 14, 2011.

  1. Brightman Jr

    Brightman Jr JF-Expert Member

    #1
    Dec 14, 2011
    Joined: Mar 22, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Taarifa ya habari toka TBC Taifa ya saa tano usiku wa jana imemnukuu naibu waziri wa elimu kuwa matokeo rasmi ya darasa la saba ya mwaka huu (2011) huenda yakatangazwa leo muda wowote. Taarifa hiyo imemnukuu waziri huyo akiwataka watu waliopata taarifa kuwa matokeo yalisha tangazwa kuzipuuza taarifa hizo kwani mpaka sasa matokeo bado hayajatangazwa. Jamani tukae tayari kusikia mavuno ya watoto wetu.
     
  2. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #2
    Dec 14, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Mie wakwangu nishamchukulia fomu St. Francis, hizo za kata mhm?
     
  3. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #3
    Dec 14, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,352
    Trophy Points: 280
    hakuna mavuno hapo ni kata kwa kata kwenda mbele
     
  4. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #4
    Dec 14, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hata kama hajafaulu mkuu.
     
  5. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #5
    Dec 14, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,352
    Trophy Points: 280
    Mpende jirani yako kama unavyojipenda wewe. Mtoto wa mwenzio ni wako. Wakatabahu!!!!!!!
     
  6. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #6
    Dec 14, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    absolutely...
     
  7. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #7
    Dec 14, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    unamaanisha na wa jirani nimpeleke St. Francis,
    old UDSM'er?
     
  8. v

    valid statement JF-Expert Member

    #8
    Dec 14, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    haya sasa..... watu wale xmass na mwaka mpya huku wakijua kuna kupeleka watoto wao, na wadodo zao shule mapema januari.
     
  9. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #9
    Dec 14, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Hivi kumbe kuna mtihani wa darasa la saba. Mi nilijua ni kama mtihani wa fomu tu. Mtoto anafanya mtihani wa gelesha tu, afaulu ama asifaulu anasonga mbele.
     
  10. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #10
    Dec 14, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Unaandaa kilaza wa baadae??
     
  11. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #11
    Dec 14, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,684
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mwanangu alivyo kilaza duh nnawasiwasi hata ya kata haitapatikana!
     
  12. v

    valid statement JF-Expert Member

    #12
    Dec 14, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    anasonga mbele kwenye shule za kata.
    kama unapenda maendeleo ya mwanao kielimu, unampeleka shule nzuri za binafsi au za mission.
     
  13. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #13
    Dec 14, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,809
    Likes Received: 941
    Trophy Points: 280
    darasa la saba la kujua kusoma na kuandika tu , akuna cha ziada, uwezi ajiriwa wala kudhaminiwa katika jamii, ndio maana ukiongea kitu wanakuambia hamna shule pale, darasa la saba, basi kuna haja ya kuwasongesha watz wote elimu ya mwisho iwe Form 6 kama kule zanzibar
     
  14. mgaagaanaupwa

    mgaagaanaupwa Member

    #14
    Dec 14, 2011
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hivi hamsomi magazeti wala kusikiliza taarifa za habairi kuwa shule za kata zilitoa wanafunzi bora!
     
  15. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #15
    Dec 14, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    nishauri nifanyaje.
    Kama hajafaulu nisimpeleke St. Francis, akafundishwe na pesa za MoU ili angalau waache kulalama, maana angalau mwislam mwenzao(ingawa nakula Noah) nimefaidika na Mfumu Kilisito.
     
  16. Brightman Jr

    Brightman Jr JF-Expert Member

    #16
    Dec 14, 2011
    Joined: Mar 22, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mambo tayari toka saa 10:00jioni hii. Ufaulu wapanda kwa 4.7%. Endelea kufuatilia zaidi ndani ya mtandao huu wa Jf. Source LittleX
     
  17. Jimbi

    Jimbi JF-Expert Member

    #17
    Dec 14, 2011
    Joined: Aug 16, 2010
    Messages: 826
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    acha ubwege wewe
     
  18. Brightman Jr

    Brightman Jr JF-Expert Member

    #18
    Dec 14, 2011
    Joined: Mar 22, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    Mmmh.....! We Jimbi ubwege upi huo niuache? Please be specific!
     
  19. a

    aliyuu New Member

    #19
    Dec 19, 2011
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naomba kuona matokeo
     
  20. Brightman Jr

    Brightman Jr JF-Expert Member

    #20
    Dec 19, 2011
    Joined: Mar 22, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    Mkuu yamebandikwa kwenye mbao za matangazo.
     
Loading...