Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matokeo Biharamulo (Mavota village)

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by kakuju, Oct 31, 2010.

  1. k

    kakuju Member

    #1
    Oct 31, 2010
    Joined: May 27, 2008
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Urais
    ccm 376
    chadema 341
    cuf 13

    ubunge
    ccm 396
    chadema 322
    cuf 10

    udiwani

    ccm 315
    chadema 474
    cuf 0
     
  2. c

    chanai JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Matumaini ya Dr yanazidi kuongezeka.
     
  3. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Kama hapa ni kwa Bw. Magufuki basi JK ni byebye............................
     
  4. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Hapana mkuu huku ni kwa yule |Rwegasira wa ccm ila Chadema (Dr. Mbassah) Yuko juu km bendera ya chadema!
     
  5. C

    Challenger M Member

    #5
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Sasa TZ inapendeza, maana tulichoka na chaguzi zilizopita CCM walikuwa hawana mpinzani. MUNGU IBARIKI TZ, MUNGU IBARIKI CHADEMA
    :smile-big:
     
  6. senator

    senator JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Duh Asante mdau wa Mavota kwa matokeo vipi kitongoji jirani cha GAZA hapo? na runzewe je?
     
  7. M

    Misterdennis JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2010
    Joined: Jun 4, 2007
    Messages: 1,436
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Mkuu, hapo umesema kilichokuwa kinanisononesha miaka yote hii!!!
    Dharau sasa kwa wenye nchi itakwisha!!!
     
  8. Ikimita

    Ikimita JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 23, 2010
    Messages: 301
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hakika mchuano ni mkali sana kati ya Slaa na JK. Matumaini yangu hali itabaki hivyo hivyo hadi mwisho. Tuvute subira.
     
Loading...