Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matokeo bado?

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by lan, Apr 2, 2012.

  1. l

    lan Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Matoke bado arumeru?
     
  2. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,444
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    matokeo bado sana

    wapiga kura ni zaidi ya laki moja, zilizohesabiwa ni kama fifty............ kumbuka ccm siku zote huwa wanatangaza za mjini ili kupanga waibe ngapi vijijini
     
  3. I

    Ibulyu Mbiti Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sawa; CDM kuwe na mtu anafanya "coordination" na mawakala wa vituo vilivyopo mbali ili kukusanya matokeo kabla hawajatutenda.
     
  4. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,117
    Likes Received: 11,366
    Trophy Points: 280
    Haya ni ya awali ila bado vituo vinne tu:


    CHADEMA 32, 535
    CCM 26, 296
    AFP 131
    DP 72
    NRA 32
    SAU 22
    TLP 16
    UPDP 22
     
  5. I

    Ibulyu Mbiti Member

    #5
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nina maana tuwe na system yetu ya kukusanya final results kwa kila kituo kabla wakala hajashawishiwa kubadilisha. CDM ikifanya hivyo itasababisha wakala afikilie zaidi jinsi ya kufanya. Hawa jamaa ni wazuri sana wa Kuwatenda wenzao
     
  6. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Mkuu umeyapata wapi?
     
  7. j

    jnuswe JF-Expert Member

    #7
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,271
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Tunashukuru kwa taarifa wasiwasi ni kwamba hivyo vituo jumla vilikuwa na wapiga kura wangapi ? na ni vya wapi anayejua atujulishe ccm ndo wanapomalizia mchezo mara nyingi kwa kuiba kura na kubadili matokeo kabisa
     
  8. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #8
    Apr 2, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Ni kata au vituo?
     
  9. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #9
    Apr 2, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,923
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Peopleeee mmelala ? Wapi matokeo jamani watu tunakesha uku. Na tunategemea sana jf mkilala hapo chichiemu watachakachua. CHAMA CHA DEMOKRASIA NA MAENDELEO
     
  10. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #10
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mchezo umekwisha!
     
  11. K

    Kazi Ndiyo Kipimo Cha Utu JF-Expert Member

    #11
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 1,112
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Kama kweli wapiga kura ni zaidi ya laki moja basi ina maana hivyo vituo vinne vilivyobaki vina wapiga kura zaidi ya 40,000 .Hivyo ni mapema mno kusema nani mshindi.Pamoja na kwamba Nassari ana advantage kama ataendelea kuongoza na kwenye vituo vilivyobaki au hata akishindwa asiwachwe mbali kiutofauti.
     
  12. M

    Mnyika2 New Member

    #12
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani tushashinda
     
  13. t

    tikatika JF-Expert Member

    #13
    Apr 2, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,048
    Likes Received: 851
    Trophy Points: 280
    ushindi huooooooooooooooooooooooo!!!
    Peooooooooooooooooooooooooooooooooooples!power!
     
  14. Rugas

    Rugas JF-Expert Member

    #14
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,054
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Taarifa za siri,ni kwamba ccm na cdm watabadilishana kura! Na ccm atatangazwa mshindi
     
  15. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #15
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    chadema sio wajinga kiasi hiki,yaani nachowaambia wasipokee hata kumi ya ccm maana itawatokea puani mchana kweupe,
     
  16. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #16
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kamanda wengi wao hapo wanakurupuka toka usingizini so hawajui kitu. HONGERA ZIWAFIKIE VIONGOZI WA CHAMA KWA UONGOZI MZURI. Tujiandae na chaguzi zijazo.
     
  17. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #17
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu unasinzia?
     
  18. Rugas

    Rugas JF-Expert Member

    #18
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,054
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    We sema ninasinzia,wakati nimekesha kwenye ukumbi wa kuhesabia kura! Kagenzi sasa kiti cha moto. Hajuhi la kufanya! Either atangaze Ccm, abaki na ukurugenzi!(lakini anaweza kupopolewa na mawe). Au atangaze matokeo ya kweli lakini ukurugenzi kwa heli!
     
  19. Rugas

    Rugas JF-Expert Member

    #19
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,054
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Swala siyo ujinga wala rushwa! Swala ni kutamkwa kwa mshindi.Leo hii hata akitamkwa Chipaka wa Tlp kuwa ni mshindi,waliobaki wanaenda kupinga mahakani! Hawana namna tena.
     
  20. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #20
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hehehehe! MASHAVU YAKE HUYO, Sisi twataka matokeo!
     
Loading...